Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
joisongyong nói:
Bác lầm rồi, bị bắn từa lưa đó bác. Thỉnh thoảng bốn bánh bị chặn cả đoàn ngay trường học cấp 2 Tân Phú Trung . Các xxx núp ngay ngã 3 mũi tàu Tân Phú Trung, vừa qua đèn xanh mà các bác phi nhanh là bị bắn ngay.
Em đi ngang khu vực đó lúc 23h vẫn thấy 2 chiếc 4 chỗ bị vịn lại kìa. Buổi chiều đi ngang thì thấy chặn luôn cả 2 B.[&:]

Hạng D
10/4/08
1.686
2.353
113
chả hiểu xuyên á làm mẹ gì.Xuyên á mà tốc độ này chắc cả tháng mới tới campuchia quá hehe

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
Hôm mùng 7 (01/02/2009) em đi ngang khu vực đèn xanh đỏ giáp ranh Suối Sâu của Tây Ninh thấy xxx Củ Chi bắn tốc độ qua gương chiếu hậu, vậy là sao nhỉ ? Cách bắn này có chính xác không ? Bác nào rành thì cho em xin thêm thông tin với !

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu
Đoạn đường Xuyên Á từ Củ Chi đến An Sương chỉ cho phép chạy tối đa 50km/h thì em biết rồi nhưng em chỉ mới thấy tận mắt chuyện bắn qua gương chiếu hậu nên mới giật mình hỏi cho rõ thêm í mà.

Hạng B1
1/5/08
56
5
8
Hôm trước tôi có uống càe với một số người bạn, có thêm vài anh em xxx o Củ Chi, nghe họ nói nữa đùa, nữa thật rằng họ mua súng bắn giá khoãng hơn 1.5 tỉ, nhưng mang ra bắn một ngày được khoãng 2 tỉ. Nghe thực sự không tin, nhưng thấy các bác liên tục chạy nhanh trên đoạn đường này thì chắc thông tin anh ta nói cũng không phải quá hư cấu.

KVL confirmed
Hạng F
4/12/05
5.348
303
83
Hồ Chí Minh
nguoikhonglo nói:
đường có cắm bảng là còn may rồi bác ạ đường Nguyễn Văn Linh không có bảng mà còn vắng vẻ hơn Xuyên Á nữa nên dễ làm bác ngứa chân hơn mà hình như đường đó vẫn tính là nội thị nên hôm nào buồn buồn bác sẽ được xxx hỏi thăm rồi đường điện biên phủ nối dài nữa em nhớ không nhầm thì chỉ có 30 thôi :D

chết chửa. ngày nào đi làm em cũng chạy NVL tầm 80-100 . lane đổi ào ào vì cũng có khi nào gặp xxx đâu . phải cẩn thận hơn mới được

Hạng D
21/3/08
4.857
4.420
113
hcm
Tết vừa rồi em đi Nam Căn từ mùng 2 đến mùng 5 thì về, toàn đi về trong đêm, nhưng suốt đường đi phải nói là bảng báo rất rõ ràng, dễ nhìn, bắt đầu giời hạn, hết giời hạn, tốc độ cho phép. Về củ chi mấy bữa nay mới ráng dòm ngó mấy cái bảng trên con đường gọi là "Xuyên á" xem thế nào, vì quả thật trước giờ chưa từng để ý và thấy mấy cái bảng, toàn 80 mà phi, khi vừa qua cầu An Hạ hướng về SG, thấy cái bảng ráng chạy chậm nhìn mà cũng không thể nhìn rõ được là 50 hay 80, kể cả bả ngồi kế bên mắt tốt hơn mình (Vì mình liếc bậy là bả thấy ngay mà :D ) cũng không thấy rõ, nên quyết định kêu bả nhìn số dưới cho dễ, nếu số dưới 40 thì chắc chắc trên 50....và phát hiện chỉ có 50....tức mà hông biết nói sao!!! Tại sao đường đi miền tây thì rõ thế còn "Xuyên Á" gì mà kỳ cục cựa quá xá!! :mad: