Hạng F
26/2/07
5.096
440
83
Xứ dừa Miền Tây
oldgoat nói:

Em rất bức xúc vụ bảng báo nhỏ xíu thế này, rất khó nhận biết khi đang chạy trên đường . Chúng ta lúc nào cũng có cảm giác như đang bi giăng bẫy :mad:

Hạng C
19/6/07
924
282
63
HCM
Các bác nói sao chứ em đi đường này hàng ngày, muốn đi nhanh ma khg lo xxx bắt thì chỉ có cách bám đuôi bác nào ngáo ngáo thôi, nói chung từ mộc bài về đến cầu an hạ thì em khg rành, chứ từ cầu an hạ về ngã tư an sương thì đạp vô tư xxx không thấy bắn bao giờ chỉ phạt chạy sai tuyền thôi và cũng không cần coi giấy tờ chỉ coi polyme thôi. hehe

Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM
X108 nói:
oldgoat nói:

Em rất bức xúc vụ bảng báo nhỏ xíu thế này, rất khó nhận biết khi đang chạy trên đường . Chúng ta lúc nào cũng có cảm giác như đang bi giăng bẫy :mad:

Cái bảng này chỉ có nước dừng xe, bước đến ngay chân bảng mới đọc được số 50, còn bác ngồi trên xe, cho dù mắt bác 10/10 cũng không bao giờ thấy được đâu

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
231
63
55
Khổ nổi có bảng hạn chế tốc độ , nhưng không có bảng hết hạn chế đốc độ ( chạy 80km ) đâu các bác
có 2 điểm thường xuyên có thể có sấy tóc ( mình không rành tên )
- ngã 3 giữa lộ 22 và tỉnh lộ đi thẳng đến căn cứ Đồng dù
- ngả 3 chổ nhà máy phân bón hoá sinh và tỉnh lộ đi vào khu địa đạo củ chi ( nơi thi lấy bằng lái xe ô tô đó )
Bác nào ở nơi đó thì bổ sung tên dùm nhé.
Mình đi cả mùng 1 và mùng 2 nói chung là lúc có lúc không , các XXX nhà ta ngồi trên xe tải có chử CSGT bắn đàng hoàng ko có núp lùm đâu . hehe
phh7984 nói:
Đường từ An Sương về TN là Quốc lộ 22 đó các bác, 50 chỉ những đoạn dân cư thôi. Đi hướng tây Ninh về SG vừa qua KCN-KCX Linh Trung III phí tay phải có 1 cái bảng giới hạn 50km/h xinh xinh nhỏ xíu được che khuất bởi nhánh cây, e nghĩ lúc đó đã vào TT Củ Chi thôi, qua TT Củ Chi là 80. Nếu bác xxx rình bắn sau bảng đó là chít hết.. ae mình.

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/10/06
674
752
93
- Tôi vừa đi đường này bữa mùng 2 tết, lúc đầu không chú ý, sao chú ý (chạy chậm lại nhờ người ngồi bên tài nhìn phụ) thì thấy bảng trên đầy nhóc, cứ qua ngã tư là thấy bảng đó, không biết Xuyên Á cái nỗi gì mà cứ chạy 50, gặp buổi trưa buồn ngủ gần chết, hihi,.......huhu. Đi từ Củ chi về an Sương mà 40 phút, huhu

Hạng D
25/8/06
1.341
390
83
các bác chú ý dùm em TL 8 , nhé . Khúc gần CV Nước Củ Chi hay có xxx ngồi trên xe tải giơ súng ...bụp 1 phát là tèo .

Hạng B1
28/1/09
77
1
0
48
VIET NAM
ttvo nói:
Khổ nổi có bảng hạn chế tốc độ , nhưng không có bảng hết hạn chế đốc độ ( chạy 80km ) đâu các bác

Em củng đồng ý với bác ttvo về điều này...và củng rất thắc mắc là có ai giám sát về những bất hợp lí này không?nếu muốn hỏi cho ra nhẽ....thì cơ quan nào có trách nhiệm trả lời...?khổ cho dân đen bọn em quá....trời đất ơi.....hic.hic...!

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Em thường xuyên về Gò Dầu - Tây Ninh, nhưng không thường xuyên chạy với tốc độ 50km/h lắm, chỉ khi nào các xe trước bò thành 1 đòan thì mình bò theo, nếu không cứ chạy vô tư, vẫn biết là tòan tuyến này cho phép tối đa từng đó.

Hạng D
27/9/05
1.706
1.830
113
e mới đi trảng bàng về xxx đứng đầy đường làm em bò 50 60 buồn ngủ dễ sợ

Hạng F
15/11/06
6.383
1.287
113
Tp Hồ Chí Minh
Trưa nay em cũng từ Củ Chi về SG , em chạy 70km/h vượt qua xe buýt 94 , bác tài buýt nháy đèn pha liên tục nên em cũng chùn chân ga , may mà chưa bị hơ máy sấy tóc .