Tập Lái
3/6/07
38
0
6
53
RE: Đường Xuyên Á giới hạn 50km/h

Trích đoạn: nguoikhonglo

đường có cắm bảng là còn may rồi bác ạ đường Nguyễn Văn Linh không có bảng mà còn vắng vẻ hơn Xuyên Á nữa nên dễ làm bác ngứa chân hơn mà hình như đường đó vẫn tính là nội thị nên hôm nào buồn buồn bác sẽ được xxx hỏi thăm rồi đường điện biên phủ nối dài nữa em nhớ không nhầm thì chỉ có 30 thôi :D

Vậy ý bác nói đường Nguyễn Văn Linh chỉ được hạy 50? Em thường xuyên chạy trên đường này 80+. Em nghĩ đường này phải chạy 80 chứ.

Hạng D
27/9/05
1.706
1.830
113

đúng rồi đó bác NVL theo luật chỉ 50 thôi vì nó chỉ đựơc gọi là đại lộ NVL, xxx mà vác máy ra bắn thì dính hết chẳng qua xxx tha thôi, xxx trên đường này chủ yếu phạt đi sai lane chứ chưa xử tới cái tội quá tốc độ ( k biết em nói có đúng k có bác nào biết thì confirm dùm cái chuyện bắn tốc độ này nha )

Tập Lái
3/6/07
38
0
6
53

Trời, đường Nguyễn Văn Linh có khi một mình em chạy cả 3 lane, phía trước không bóng người, phía sau chẳng có ai. Ngày nào em cũng chạy đường này, ít ra cũng chạy cỡ 80. Nếu quả thực chỉ được chạy 50, thì đúng là dở hơi biết bơi! :)

Hạng B2
21/3/07
167
1
16

Đường từ An Sương về TN là Quốc lộ 22 đó các bác, 50 chỉ những đoạn dân cư thôi. Đi hướng tây Ninh về SG vừa qua KCN-KCX Linh Trung III phí tay phải có 1 cái bảng giới hạn 50km/h xinh xinh nhỏ xíu được che khuất bởi nhánh cây, e nghĩ lúc đó đã vào TT Củ Chi thôi, qua TT Củ Chi là 80. Nếu bác xxx rình bắn sau bảng đó là chít hết.. ae mình.

Hạng B2
2/5/07
445
102
43
52
Saigon
Re: RE: Đường Xuyên Á giới hạn 50km/h

Từ Tây ninh về Tp thì qua khỏi Suối Sâu sẽ có bảng thông báo Địa phận TpHCM, sau 100m là bảng giới hạn tốc độ 50km/h. Hết. Từ đó về đến An Sương không có thêm bảng nào nữa. Như vậy các bác cứ an nhàn mà về đích nhé.

quachbao nói:
Ủa làm gì có . Chỉ có khu dân cư là 50 thôi còn ngoài ra là trên 60 không à , mà bác đừng lo chỉ có ngay cầu vượt An Sương thỉnh thoảng có bắn thôi chứ về đến Củ Chi thì chưa khi nào em thấy có súng hết đó .

Bác lầm rồi, bị bắn từa lưa đó bác. Thỉnh thoảng bốn bánh bị chặn cả đoàn ngay trường học cấp 2 Tân Phú Trung . Các xxx núp ngay ngã 3 mũi tàu Tân Phú Trung, vừa qua đèn xanh mà các bác phi nhanh là bị bắn ngay.

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/4/08
1.686
2.353
113
Chài bữa em vừa bị bắn ở gần cầu vượt củ chi nè bác.Bữa đi nộp phạt thấy có nhiều bác bị bắn , có cả bác bị gần 12 h đêm.Nghe nói xxx bị giao chỉ tiêu hay sao á, bắn tới tận nữa đêm mà còn chưa đủ doanh số hehe

Hạng D
25/8/06
1.341
390
83
bảng nè các bác , khắp nơi trên huyện Củ chi luôn . Bác nào đi TL 8 từ Cầu Thầy Cai về cầu Phú cường thì coi chừng nghe , đường này chỉ cho đi 50 cây chuối / giờ
[image]http://www.otosaigon.com/forum/[link=http://upnhanh.com]

Hạng B2
29/7/07
342
14
18
Nói chung bây giờ ra đường cẩn thận là hay nhất các bác ạ hôm vừa rồi em đi từ TB về HM gần tới cầu vượt AN SƯƠNG bình thường em đi 100 không nhưng hôm đó sao em đi chỉ 60 nên thoát chết đấy lúc đó là 7-8 giờ tối,các bác nhớ cẩn thận từ CHỦ CHI tới TÂY NINH đi nhanh sẽ bị bụp đấy.