Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
SUV cũng có hạng sang (LX570,Cayenne,GLS,Range Rover .v..v)
Sedan có sedan hạng sang (BMW7/MERS/AUDIA8) xuống xíu có mấy em này.
Ai thích gì đi đó,còn không mua 2 chiếc Sedan vs SUV. Khổ thân mấy bác đi cãi chuyện thiên hạ đi xe gì nhiều.

Hạng C
5/5/16
617
979
93
Đi xem BMW, audi, hay Mers... chỉ để chạm và cảm nhận xem nó tuyệt ntn chớ ko phải xem nó đẹp hay xấu.
Tâm phục những tay thiết kế xứng tầm, luôn tạo ra xu hướng mới, chuẩn mực mới cho các hãnng chạy theo...ko hổ danh "flag-ship"!

Hạng B2
28/10/14
479
584
93
30
Sedan sang hơn ông ơi, ông có bao giờ thấy ông chủ nào mà lại ngồi sau 1 chiếc SUV không, luôn là MercS hoặc BMW 7 series, tất cả đều là sedan
Ông bạn e chủ công ty phân phối thiết bị y tế ngồi sau 1 bé LX570 và 1 bé ESCALADE ạ.
Đối tác e chạy land 2013, anh rể e chạy GL450
Toàn SUV mà còn full size bác ạ

• Like
Reactions: europe_cars
Hạng B2
11/3/16
154
146
43
Brisbane, QLD, Australia
Tuy mấy chiếc SUV đó hangk sang thật nhưng không thể phủ nhận một điều là đi sedan nhìn nó vẫn sang hơn đi SUV, chẳng phải cớ gì mà những khách sạn năm, sáu hay bảy sao người ta trang bị sedan để đón khánh VIP cả, chẳng phải cớ gì hầu hết những chiếc xe của các nguyên thủ quốc gia đều là sedan cả. Những chiếc suv sang nhất như bentayga hay range rover hay cả escalade liệu nội thất có được chăm chút tỉ mỏ như Roll-Royce hay công nghệ hiện đại như S-Class, 7 series, Audi A8?
Em chỉ nói là tính đến thời điểm hiện tại thôi nha. Còn viếc tương lai như nào thì em không nói tới và với việc các hãng xe sang đang chen chân vào mảng SUV thì chuyện gì cũng có thể xảy ra kaka

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: kenny_trinh
Hạng D
24/8/14
4.219
10.345
113
Tuy mấy chiếc SUV đó hangk sang thật nhưng không thể phủ nhận một điều là đi sedan nhìn nó vẫn sang hơn đi SUV, chẳng phải cớ gì mà những khách sạn năm, sáu hay bảy sao người ta trang bị sedan để đón khánh VIP cả, chẳng phải cớ gì hầu hết những chiếc xe của các nguyên thủ quốc gia đều là sedan cả. Những chiếc suv sang nhất như bentayga hay range rover hay cả escalade liệu nội thất có được chăm chút tỉ mỏ như Roll-Royce hay công nghệ hiện đại như S-Class, 7 series, Audi A8?
Em chỉ nói là tính đến thời điểm hiện tại thôi nha. Còn viếc tương lai như nào thì em không nói tới và với việc các hãng xe sang đang chen chân vào mảng SUV thì chuyện gì cũng có thể xảy ra kaka
Lại bậy nữa dồi :D
Coi thử Land Rover Range Rover Autobiography LWB Black Edition và bản H & H (Holand & Holand) này đi nhé :D
E-Class 2017 sẽ ra mắt Việt Nam vào cuối tháng 10 tới

Autobiography LWB Black Edition

H & H: Bản này chủ xe còn đc tặng thêm 1 bộ phụ kiện gồm súng, dù, cốc uống nước và gối đầu được điêu khắc tinh xảo tỉ mỉ bằng tay đấy :)

Còn đây chỉ mới là basic trên Bentayga thôi đấy nhé :) Chấp mọi con S7, S500 hay A8 bản basic coi được như thế chưa :D Bentayga khi mua xe thì chủ nhân cũng được "cá nhân hóa" từng chi tiết chả khác gì Roll Royce đâu :p
Bác chưa ngồi mấy xe hạng sang này nên "bậy dồi" hiện tại nó đã hơn chứ đừng nói gì đến tương lai khi có thêm Maserati và Lamborghini gia nhập thêm khúc SUV hạng sang nhé :D

Hạng D
20/9/16
1.797
2.315
113
Lại bậy nữa dồi :D
Coi thử Land Rover Range Rover Autobiography LWB Black Edition và bản H & H (Holand & Holand) này đi nhé :D
View attachment 539872
Autobiography LWB Black Edition
View attachment 539873
H & H: Bản này chủ xe còn đc tặng thêm 1 bộ phụ kiện gồm súng, dù, cốc uống nước và gối đầu được điêu khắc tinh xảo tỉ mỉ bằng tay đấy :)
View attachment 539871
Còn đây chỉ mới là basic trên Bentayga thôi đấy nhé :) Chấp mọi con S7, S500 hay A8 bản basic coi được như thế chưa :D Bentayga khi mua xe thì chủ nhân cũng được "cá nhân hóa" từng chi tiết chả khác gì Roll Royce đâu :p
Bác chưa ngồi mấy xe hạng sang này nên "bậy dồi" hiện tại nó đã hơn chứ đừng nói gì đến tương lai khi có thêm Maserati và Lamborghini gia nhập thêm khúc SUV hạng sang nhé :D
xin lỗi bác nhưng chiếc Range Rover này xấu không ngửi nổi