Tập Lái
17/6/16
29
8
3
Đích đến tiếp theo của e chắc sẻ là e này ak các bác, đẹp vãi từ thương hiệu, thiết kế cho đến tính năng vận hành.., có điều hơi lo là chi phí nuôi e nó kog bit có vất vã hay kog thôi,mà thôi kệ...gom gop lua chuan bi múc ẻm thôi

Hạng C
19/7/08
824
35
28
www.otosaigon.com
Sedan sang hơn ông ơi, ông có bao giờ thấy ông chủ nào mà lại ngồi sau 1 chiếc SUV không, luôn là MercS hoặc BMW 7 series, tất cả đều là sedan
Ra đường mà xem và đếm xem bn chiếc Range Rover Autobiography, Lexus LX 570 và bla bla. Xe 6-10 tỷ ko phải ông chủ đi thì mua chở rác àh. Xu hướng mới tất cả các xe sang đều sản xuất SUV, bằng chứng là Bentley vừa mới ra Bentayga. Cuối cùng, hai bác nhà em làm thuê cho công ty nhà với chức danh giám đốc đang đi GLS đây. Mong bác khi nào rãnh rỗi đi một vòng SG xem Sedan hạng sang có thật sự hơn rất nhiều rồi ngẫm nghĩ.

Hạng D
20/9/16
1.797
2.326
113
Ra đường mà xem và đếm xem bn chiếc Range Rover Autobiography, Lexus LX 570 và bla bla. Xe 6-10 tỷ ko phải ông chủ đi thì mua chở rác àh. Xu hướng mới tất cả các xe sang đều sản xuất SUV, bằng chứng là Bentley vừa mới ra Bentayga. Cuối cùng, hai bác nhà em làm thuê cho công ty nhà với chức danh giám đốc đang đi GLS đây. Mong bác khi nào rãnh rỗi đi một vòng SG xem Sedan hạng sang có thật sự hơn rất nhiều rồi ngẫm nghĩ.
ờ cái cho bác vui

• Like
Reactions: oldman_saigon
Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Sang hay không tính sau...

Với tình trạng ngập HN-SG từ ngập nhiều điểm thành "ngập 1 điểm cả TP" thì đi SUV giờ lại an toàn hơn, tắc đường kẹt xe, ngồi SUV đỡ lo lo bị bọn taxi & xe to nó ép như sedan...

Em ngồi sedan, thấy cái bánh xe tải nó ngang ngang ghê ghê... :p

• Like
Reactions: North2000