Hạng B2
25/2/08
182
0
16
Hanoi
gianguyenproad.com
RE: e vừa bị bẻ Gương X5, nhờ các bác tư vấn ??

9.5 củ, bằng tiền xăng em chạy 4-5 tháng. Đau thật, sư bí bọn trộm cắp khốn nạn. Năm ngoái con gương zin của em cũng đi đời, ra tìm rồi khớp chỗ gãy đúng là gương mình, acay nó làm tiền mình thanh thản quá em mới báo xxx phường. XXX gọn lỏn vụ này ko làm đc đâu, chịu khó mua lại đi. Chả hiểu chúng nó có nuôi nhau ko biết :mad::mad::mad:

Tập Lái
21/3/08
48
0
6

Chia buồn cùng bác nhé, theo em phương án của bác là tốt nhất, xem ý kiến của bảo hiểm thế nào. Đây cũng là bài học cho anh em. X5 mà bẻ dễ quá nhỉ?

Hạng D
3/12/07
1.216
20.857
113

e vẫn chờ bh xem sao, tuy nhiên e cũng rất thắc mắc ko biết tên ăn trộm này sao khỏe thế, e quan sát chỗ gẫy thấy một bát rất dày e cảm tưởng phải có gì đó mới bẻ đưoc???? e cũng có sức khỏe mà cảm giác chắc ko bẽ được rồi .

Hạng B2
26/3/07
266
0
16
Tp. HCM

Thành thật chia buồn cùng bác,
Thôi thì đành làm cách nào cho nhanh và đỡ tốn, biết rằng tẩy chay hàng trộn thì là việc cần làm nhưng hiện giờ cần xe để đi thì biết làm sao ?
Em cũng có một lần bị bọn cắp dỡ lông mi, vào hãng thì báo giá 2T5, ngòai chợ trời bán đầy rẫy 800k thôi biết làm sao được :mad:

Tập Lái
22/3/08
11
0
0
hoa binh
otosaigon.com

chia bùn cùng bác.hôm trước ông anh rể của em cũng bị nó bẻ cả cụm con x3.may mà tim lại dc hàng.nhưng mất đâu gân 8 củ.hic.[:eek:]

Hạng B2
22/11/06
419
31
28

Trích đoạn: puma.com

@phucminh: nếu ghé quán ăn, bị vặt tai thì chủ quán đền lo gì bác
uống cafe Giọt Nắng bị vặt có dc đền ko bác :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/3/05
1.634
177
63

Cái gương mà bị bẻ củ rùi hàn lại Antimon chạy nó cũng lỏng lẻo và lọc xọc khó chịu lắm .Với lại không nên mua đồ ăn cắp nếu bác mua lại như vậy cũng chẳng khác gì là cũng góp phần ủng hộ cho bọn nó .

Hạng C
12/10/05
587
32
28
43

cái này báo chí và xã hội lên án nhiều lắm thế mà vẫn không có gì chuyển biến . ko biết có giải pháp nào để giải quyết vấn nạn này nữa

Hạng F
26/2/07
5.096
440
83
Xứ dừa Miền Tây

Em thấy khóa chống trộm gắn 2 bên cánh cửa nhà, khi kích hoạt mà cửa mở ra nó hú om sòm. Chế bộ phận báo động theo nguyên tắc trên lại gắn lên tai vợ 2, khi xe bị bẻ tai, nó sẽ hú um trời, bố thắng ăn trộm nào dám mang cái của nợ ấy nữa. Gặp tai mà có "miệng" to như thế vài lần ăn trộm sẽ bỏ nghề[8D]

Trích đoạn: xecuuhoa

cái này báo chí và xã hội lên án nhiều lắm thế mà vẫn không có gì chuyển biến . ko biết có giải pháp nào để giải quyết vấn nạn này nữa