Hạng D
9/1/06
2.612
12.452
113
HCM
RE: em bị bắn tốc độ tại Gò Dầu - Tây ninh

nên nhất quán quan điểm từ Nam ra Bắc, cứ vào khu vực đô thị, khu dân cư là < 50Km/h, đừng có cố kiếm xxx núp ở đâu, vì phí công vô ích. Còn khi ra ngoài đô thị mà bị bắn thì mới là xui.:D

Hạng C
13/2/08
557
11
18

bắn 40 hoặc 50km/h thì mình còn giảm tốc độ chứ... e thấy xxx bắn tại bảng 20km/h... thì chết chắc thôi!!! Ác wá nhỉ!!!

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
231
63
55

Có Bác nào biết nguyên lý mấy sấy tóc bắn ban đêm thì như thế nào để chụp được hình mình nhỉ ?

:):D[8|]

Hạng B2
8/2/08
473
7
16

@ttvo:bác có máy dò laser hay qúa,mua ở đâu ,giá cả thế nào?Còn chuyện bắn ban đêm cũng giống ban ngày,chỉ khác là chụp ảnh bằng tia hồng ngoại nên biển số xe cực rõ.Nếu có máy dò laser thì cóc sợ vì khi xxx bấm máy thì máy dò băt được sóng và báo động ngay lập tức>đạp thắng gấp để giảm tốc độ.

Hạng D
1/3/08
1.115
13
38
39

Trích đoạn: a_ma_nguy

@ttvo:bác có máy dò laser hay qúa,mua ở đâu ,giá cả thế nào?Còn chuyện bắn ban đêm cũng giống ban ngày,chỉ khác là chụp ảnh bằng tia hồng ngoại nên biển số xe cực rõ.Nếu có máy dò laser thì cóc sợ vì khi xxx bấm máy thì máy dò băt được sóng và báo động ngay lập tức>đạp thắng gấp để giảm tốc độ.
rồi đi làm lại mông của vợ :D

Hạng D
26/11/07
1.314
172
63
44
otosaigon.com

trời bác ttvo cùng quê em ah
lâu lâu em cũng dìa Tninh, nhưng đến địa phận TB và GDầu là 50km1h thôi, mấy chú XXX nhà mình tích cực lắm bác ah
Hầu như lần nào về cũng gặp, Bác VHV đi thường mà còn bị dính chưởng

Hạng D
10/5/07
1.906
546
113
Thế giới tình yêu

Trích đoạn: vsiu

Hầu như lần nào về cũng gặp, Bác VHV đi thường mà còn bị dính chưởng
Lão vhv bị bệnh chủ quan mừ, cái này do lão ấy hổng chịu học tập tư tưởng Hồ Chí Minh đây.

Hạng D
27/2/06
4.993
4.411
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Ngay ranh giới TN và TP cũng có xxx đứng, bắn ở TN chạy sang TP lập biên bản:D. Cái này theo luật giang hồ là tèo:D

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
231
63
55

Trên đường về sài gòn chỗ qua trạm kiểm soát Suối sâu đường hơi hẹp có 1 bảng quy định xe 4 bánh 50km/h . Nhưng thấy các bác qua chỗ đó cứ 80 mà phóng. Em kiếm mãi nhưng không thấy bảng hết hiệu lực 50km/h . Bác nào đi thường xuyên chỗ đó thấy bảng hết hiệu lực nào chỗ nào hả Các Bác ?

Hạng B2
14/7/08
405
0
16
53

Hôm CN vừa qua em điên cả người khi chạy về Long Khánh qua chổ Trảng Bom thì bị bắn tốc độ. 56km/h so với quy định là 50km/h. Mấy thằng CA khốn nó canh đoạn vừa xuống dốc thì bắn, em hỏi các bác có điên hay không? Thằng lập biên bản em nó cũng ngớ ngớ người khi thấy kết quả 56 (quy định 50) rồi còn bảo em là "luật là luật". Em chỉ muốn tát cho nó vỡ mồm.

Kỳ này em quyết đú với các bác mua cái Radar Detector này. Dù bất kì giá nào vì em hay đi tỉnh xa. Nhưng nghe các bác nói máy này sẽ không hoạt động tốt nếu như dán film chống nhiệt-nắng. Bây giờ em phải làm sao ạ?