Tập Lái
19/4/08
19
0
0
HCMC
otosaigon.com
RE: em bị bắn tốc độ tại Gò Dầu - Tây ninh

Trích đoạn: LeDu

Kỳ này em quyết đú với các bác mua cái Radar Detector này. Dù bất kì giá nào vì em hay đi tỉnh xa. Nhưng nghe các bác nói máy này sẽ không hoạt động tốt nếu như dán film chống nhiệt-nắng. Bây giờ em phải làm sao ạ?

Câu này Bác đã hỏi bên HondaFC rồi mà còn qua OS xả rác nữa vậy?

Last edited by a moderator:
Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Hôm đó, em cũng đi Long Khánh, qua Trảng Bom thấy 1 đoàn xe 4 bánh, 2 bánh đậu trong hẽm kế bệnh viện Thống Nhất, có lẽ bị dính tốc độ, trong đó có bác à :(:(

Hôm CN vừa qua em điên cả người khi chạy về Long Khánh qua chổ Trảng Bom thì bị bắn tốc độ. 56km/h so với quy định là 50km/h. Mấy thằng CA khốn nó canh đoạn vừa xuống dốc thì bắn, em hỏi các bác có điên hay không?

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

Trích đoạn: phucminh

1. CA thị xã Gò Dầu hơn xxx chỗ khác là cầm máy sấy tóc có chân đế, đứng giữa dãi phân cách trồng hoa chứ không phải đứng bên lề đường :(:(. Do đó, máy sấy tóc cứ quay trên 1 trục, bắn chiều này xong, quay sang bắn chiều kia [&:][&:].

2. Bây giờ thì hiện đại rồi, nên xxx có thể bắn ban ngày, ban đêm, trước mũi xe, sau đít xe đều dính cả :mad::mad:

cách đây 2 năm e đi BMT bị bắn sau đít, đòi xem hình, khoảng 2 tiếng sau khi kết ca trực, các chú cho xem, hình rõ cực ... 3 chai có quen biết thì mới tiếp tục cuộc hình trình :([8D][8|]:mad:[>:]

Hạng B2
7/4/07
199
8
18
saigon

Trích đoạn: khoaichoi

bắn 40 hoặc 50km/h thì mình còn giảm tốc độ chứ... e thấy xxx bắn tại bảng 20km/h... thì chết chắc thôi!!! Ác wá nhỉ!!!

Tây Ninh: 200m trước cửa BV tỉnh, có bảng 30km/h lại đang dốc, thường xuyên có ***