Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Em ko muốn làm căng hay có tư tưởng năn nỉ, xin xỏ, hay hối lộ gì cả. Xuống gặp chú xxx, thấy chú chào em cũng cười và gật đầu chào lại, nói chuyện lịch sự nhưng rõ ràng, tự nhiên, ko rụt rè cũng ko tỏ ra hùng hổ. Em 29t nhưng nhìn mặt thì trẻ hơn nhiều, đi chơi mặc quần xà lỏn, áo sát nách nên chú xxx cũng đoán em cỡ sinh viên, nên mới ngoắc em vô để hù.

speedIT2 nói:
Hi bác chủ, cho em hỏi thêm, nếu xxx đòi kiểm tra hành chính và yêu cầu ình đưa giấy tờ thì phải làm sao, em có nge mấy vụ ở Hóc môn đưa xxx xong nó bỏ vô cóp xe chạy luôn, rất mất thời gian tìm lại.Xin chỉ giáo kinh nghiệm, cảm ơn ạ.

Em cũng tính đến nước này, lúc đó xxx đòi xem giấy tờ thì em phải nhắc lại để xxx khẳng định là em ko có lỗi gì, chỉ kiểm tra hành chính, rùi way lại xe lấy, đồng thời kêu người nhà cầm đt xuống cùng. Trước khi đưa giấy tờ, em sẽ đề nghị với xxx cho em way phim quá trình đưa giấy tờ cho xxx kiểm tra. (cái này là em tính vậy thôi, chứ xxx ko cho way phim em cũng chưa biết xử lý tiếp theo sao)

Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Quách Bạch Long.07 nói:
thắc mắc là tại sao lại cho chiếc Fiesta đi trong vòng 1 nốt nhạc như vậy?

Chính là ông cụ ngồi ghế phụ xuống xe đó bác, nhìn mặt đoán tuổi thì khoảng 70-75t nhưng nhìn yếu lắm, lọm khọm, đi ko vững nữa, lúc đó 11h trưa nắng chói chang, chắc xxx sợ ông cụ mà trúng nắng, gặp chuyện gì thì rắc rối nên cho đi luôn.

Hạng D
9/6/12
1.846
1.051
113
lần sau bác chủ nhớ ăn mặc đàng hoàng rồi hãy lái xe ra đường nhé, chứ đừng nghĩ ngồi trong xe hơi rồi muốn mặc sao thì mặc, nhìn thiếu nghiêm túc, lại hay bị xxx tưởng con nít con nôi rồi hù.

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
Ai cũng như bác chủ thì mấy thèng xxx ôm cục tức mà chít sớm...hehe..

Hạng D
2/2/12
1.080
1.543
113
Mars
Clouds8 nói:
lần sau bác chủ nhớ ăn mặc đàng hoàng rồi hãy lái xe ra đường nhé, chứ đừng nghĩ ngồi trong xe hơi rồi muốn mặc sao thì mặc, nhìn thiếu nghiêm túc, lại hay bị xxx tưởng con nít con nôi rồi hù.
Em hay mặc quần tà lõn, áo 3 lỗ lái 4B có sao ko bác? Hix

Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Tại đi du lịch nên em mặc đồ cho thoải mái, còn phải khuân vác đồ đạc, trông f1, nên mặc đồ dài chăc nóng chết.

Buổi chiều về ghé vô Cháo cá miền Tây làm cái lẩu cá, ăn no kễnh bụng, xong đi ra gặp 1 bác Innova va quẹt với 1 chú 2b cũng quần đùi, áo thun, đang cầm cái nón bảo hiểm hùng hổ lao vào muốn chiến với bác Innova, mà mọi người lôi mãi chú mới chịu lên xe chạy đi (em đang tò mò xem chú đó lao vào chiến thì ko biết sao, vì chú nhỏ con = 1/2 bác innova ^_^)

Hạng C
16/11/13
663
3.333
93
Thành phố Hoa Cải
các cụ đi tuyến này chú ý nhé.từ chân cầu sài gòn đến chân cầu đồng nai bọn XXX chuyên bắt láo.nó cứ thổi cả 2B và 4B cả vào kông biết đúng sai là gi rồi thịt được em nào thì thịt.
em đi làm về hàng ngày trên tuyến đường này nên e biết rất rõ

Hạng D
21/3/13
1.471
4.197
113
có vụ bắn tốc độ bằng mồm nữa ta !! thiệt là bó tay với mấy ông xxx VN . mà đoạn này khi em chạy đúng tốc độ hay bị mấy xe sau nó bám đít đá đèn bóp kèn inh ỏi

Hạng D
8/2/12
1.979
9.041
113
ztrummuz nói:
Clouds8 nói:
Em hay mặc quần tà lõn, áo 3 lỗ lái 4B có sao ko bác? Hix
ăn mặc miễn sao thoải mái. ko vi phạm văn hóa thuần phong mỹ tục là ok rồi.

Hạng C
5/6/09
665
4.516
93
47
Chắc đoán bác chủ mới lấy xe nên hù, hoá ra Cap cũng cứng ghê.