Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Không phải bị cháy bóng đâu Hiền. Nó bị lỏng chân bóng cos đó
Ah. Bác MX ơi, em để ý mấy lần rồi là cái bình nước làm mát đó, em đổ nước sạch đầy, chạy khoảng 90 km thì hết khoảng 1l nước, và phần nước còn lại trong bình thì bị đục, không trong. Vậy có đúng không bác? Bữa sau em chụp hình up nhe.

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
Ah. Bác MX ơi, em để ý mấy lần rồi là cái bình nước làm mát đó, em đổ nước sạch đầy, chạy khoảng 90 km thì hết khoảng 1l nước, và phần nước còn lại trong bình thì bị đục, không trong. Vậy có đúng không bác? Bữa sau em chụp hình up nhe.
Xem lại htlm ngay đi bác không thì ôm hận đó...!

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Nước đục là bình thường nhưng 90km mà hao 1l thì HTLM bị rò rỉ rồi ... không được ồn phải kiểm tra ngay mới được nha pác mèo chuột

Hạng D
17/9/10
2.496
205
63
Tân Phú - HCMC
Sắp xếp thời gian lên Hóc Môn cho Hiệp Thắng kiểm tra nhé Hiền. Dzụ hao nước này phải làm ngay và làm dứt đieerm. Cái màu nước đục là do lốc máy dơ, đóng cặn lâu ngày. Trươsc kia làm máy anh cũng không để ý vệ sinh phía trong.