Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
Dạ. Hôm bữa em thử tháo sơ sơ thấy taplo bị rà keo cứng quá, em chưa tháo lần nào nên cũng sợ hư. hihi. Loại taplo Cọt này có dễ tháo không hả bác MX?
Em biết vài bác đã từng tháo. Bác Giáp (camry....gì gì đấy), bác Dung_gialai, bác Hung_tele...bác LL thử xem sao

• Like
Reactions: Tom&Yerry
Hạng D
8/8/10
1.679
436
83
Quảng Ngãi
Dạ. Hôm bữa em thử tháo sơ sơ thấy taplo bị rà keo cứng quá, em chưa tháo lần nào nên cũng sợ hư. hihi. Loại taplo Cọt này có dễ tháo không hả bác MX?
Em biết vài bác đã từng tháo. Bác Giáp (camry....gì gì đấy), bác Dung_gialai, bác Hung_tele...bác LL thử xem sao

• Like
Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Dạ, hồi lâu lâu em có đọc thấy, để em tìm lại trên OS, hihi.

Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Moá .... Xạo quá pa... Miềng đổ có nửa phi ah :3dcuoi::3dcuoi:
Xe zin nguyên bản đó Hiền. ... Mà zin theo bản c ...của chủ trước :3dcuoigif:
"zin" nguyên bản chủ trước hèn chi mới có sợi xích ngăn kéo và taplo đổ keo. hihi. Em cũng sẽ cho em nó "zin" phiên bản mới với đèn pha trên taplo. hihi.

• Like
Reactions: Mayxuc
Hạng B2
16/7/14
479
436
63
Hôm chủ nhật, em chở bà cả và F0.7 (hehe, vợ em bầu 7 tháng) đi ăn lẩu dê Thanh Bình buổi tối. Vừa vào chưa hết số 1 thì bóng Cos trái bị tèo. Để pha chạy sợ bị xxx vịn lại, để chột 1 mắt cũng không ổn. Giải pháp tình thế cho V2 và giải quyết cái...bao tử cho bà cả là như vầy nè các bác:
Em cần bán em Accord 90 EX! Hic.

Em cần bán em Accord 90 EX! Hic.

Em để pha chạy luôn, dán băng keo đen cho không chóa mắt các bác, sáng hôm sau thì lên thay bóng là xong.

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Pác mèo chuột nên mua bóng sơ cua ... chứ bị xxx vịn là mất cả chục cái bóng đấy

• Like