Hạng D
24/2/20
4.872
8.294
113
37
em thì chỉ ngồi chứ chưa chạy thử qua sò với san , volang vô hồn ý bác là các giác không thật tay hay là nhẹ quá k an toàn ạ ?
Volang san nhẹ khi em chạy vào cua khoảng 60km/h cảm giác xe bị hẫng volang đánh lái cảm giác ko chính xác trong khi cx8 em đang đi volang mịn đánh lái tới đâu biết bánh xe mình đang ở đâu ( em nhận xét trên cảm nhận người dùng còn mấy anh sale xe Hàn ném đá em nhận tất).Treo của san cứng bà xã ngồi than đau lưng.

25/6/18
523
801
98
42
em thì chỉ ngồi chứ chưa chạy thử qua sò với san , volang vô hồn ý bác là các giác không thật tay hay là nhẹ quá k an toàn ạ ?
Ổng ôm vô lăng xe ổng thành thói quen nên đánh giá vậy đó mà. Lái xe thì ôm con nào quen con đó, lên xe khác thấy khác xe mình ngay. San mà tệ thì người ta đâu bỏ lạc cả khúc để mua, trong khi mấy con kia thì giảm giá mà bán ế. :D

Hạng D
3/3/16
1.682
3.076
113
40
Để em thống kê sơ sơ cho bác chủ thớt:
Fotuner : thánh lật
Everest: chuẩn bị ra mẫu mới
Santafe: lạc khoảng 100 củ
Lux SA : chết thẳng cẳng
PS : ế nhất phân khúc, xấu.
CRV : thuần 5 chỗ, yếu sl, ngáo giá( giờ km nhiều giá đang thơm)
CX8: bị chê ẻo lả ko nam tính ( em đang đi mà em ko phải bede à nha:))
trong đám này chỉ chọn được 2 em:
1. Everest (đang hết hàng chờ bản mới t7,8 gì mới về)
2. SantaFe (đang không có xe chạy thuế nên lạc chắc lấy được em SH)

ngoài ra có thêm Sorento

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng B2
18/7/20
370
427
63
Để em thống kê sơ sơ cho bác chủ thớt:
Fotuner : thánh lật
Everest: chuẩn bị ra mẫu mới
Santafe: lạc khoảng 100 củ
Lux SA : chết thẳng cẳng
PS : ế nhất phân khúc, xấu.
CRV : thuần 5 chỗ, yếu sl, ngáo giá( giờ km nhiều giá đang thơm)
CX8: bị chê ẻo lả ko nam tính ( em đang đi mà em ko phải bede à nha:))
còn thiếu con kia canival nữa. con đó cũng đang tốt trong tầm giá

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng C
21/7/20
879
11.212
93
Ổng ôm vô lăng xe ổng thành thói quen nên đánh giá vậy đó mà. Lái xe thì ôm con nào quen con đó, lên xe khác thấy khác xe mình ngay. San mà tệ thì người ta đâu bỏ lạc cả khúc để mua, trong khi mấy con kia thì giảm giá mà bán ế. :D
kể cả đi xe máy honda qua yamaha hay vespa thì cảm giác tay lái vẫn khác.
đổi xe thì cần làm quen
đánh tennis hay cầu lông, khác vợt, khác chỗ căng lưới cũng mang cảm giác khác ngay
phải tập để quen cảm giác thôi, có những người mua vợt xịn những vẫn ko thấy thuận tay gọi là thuần ko dc :D

Hạng D
24/8/07
1.665
2.731
113
này giống ra hỏi mấy em tư vấn cổ phiếu chứng khoán, giờ a mua mã nào dc em ơi, nhanh có lời mà phải an toàn nhe em

• Haha
Reactions: Phước.OS