Hạng D
24/2/20
4.872
8.294
113
37
Ổng ôm vô lăng xe ổng thành thói quen nên đánh giá vậy đó mà. Lái xe thì ôm con nào quen con đó, lên xe khác thấy khác xe mình ngay. San mà tệ thì người ta đâu bỏ lạc cả khúc để mua, trong khi mấy con kia thì giảm giá mà bán ế. :D
Anh sale hyundai thì em ko nói làm chi cho mất công, chuyện xe bán ế hay ko em ko quan tâm nhưng em nói trên phương diện người dùng , nói thẳng ra xe Hàn chưa bao giờ được đánh giá tốt về cảm giác lái và độ bền chỉ hơn xe nhật ở opption và giá rẻ hơn thôi.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng D
24/2/20
4.872
8.294
113
37
trong đám này chỉ chọn được 2 em:
1. Everest (đang hết hàng chờ bản mới t7,8 gì mới về)
2. SantaFe (đang không có xe chạy thuế nên lạc chắc lấy được em SH)

ngoài ra có thêm Sorento
SH lại kèm lạc cả rổ bác lại tình nguyện ăn lạc 2 lần?:)

• Haha
Reactions: crabs
Hạng B2
30/3/14
334
776
93
Em ko dám phán vớ vẩn nhưng đã chạy qua cả san, sò rồi thì ko thể nuốt nổi cái volang vô hồn của xe Hàn, còn chọn xe nào bác dắt cả gia đình đi rồi chốt cũng ko muộn.
Anh chạy qua con Sò đời nào , theo e biết thì Sò đời 2021 volang nó đỡ hơn nhiều . Ko còn vụ ko thật lái , đánh lái trên 60 bay bay như a nói . Còn Santa thì xác nhận volang vẫn như hạch đó giờ . Nhà e chạy cả San và Sò mới , e cũng từ mazda 6 chuyển qua , công nhận mazda là quả volang ưng ý e , đánh lái tới đâu mình như biết bánh xe đi tới đó . Giờ e đang đi sò

Tập Lái
5/4/22
34
33
18
Thiệt, quy cũ chung chung kiểu này thì chẳng biết sao mà tư vấn. Kể hết ra cho bác, chọn đại đi rồi chạy ra showroom xem nhé.
SUV Nhật: Pajero, Fortuner
SUV Mỹ: Everest
CUV Nhật: Mazda CX8, CRV, Outlander
CUV Hàn: Kia Sorento, Hyundai Santafe
Hàng VN limited: Lux SA.
MPV hạng trung: Kia Carnival
thích nhất câuu: Hàng VN limited

Hạng D
24/2/20
4.872
8.294
113
37
Anh chạy qua con Sò đời nào , theo e biết thì Sò đời 2021 volang nó đỡ hơn nhiều . Ko còn vụ ko thật lái , đánh lái trên 60 bay bay như a nói . Còn Santa thì xác nhận volang vẫn như hạch đó giờ . Nhà e chạy cả San và Sò mới , e cũng từ mazda 6 chuyển qua , công nhận mazda là quả volang ưng ý e , đánh lái tới đâu mình như biết bánh xe đi tới đó . Giờ e đang đi sò
Em chạy sò gen 2 thấy quả volang nó ối giời ơi quá nên cạch luôn KIA, lên cao tốc nó cứ như bay , San thì em chạy bản mới nhất full dầu.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng B2
30/3/14
334
776
93
Em chạy sò gen 2 thấy quả volang nó ối giời ơi quá nên cạch luôn KIA, lên cao tốc nó cứ như bay , San thì em chạy bản mới nhất full dầu.m
Em chạy sò gen 2 thấy quả volang nó ối giời ơi quá nên cạch luôn KIA, lên cao tốc nó cứ như bay , San thì em chạy bản mới nhất full dầu.
Vậy e mới nói là a chạy lại Sò 2021 đi , volang ko thua mazda bao nhiêu đâu, còn San mới thì volang vẫn như hạch vậy , kèm theo xe ngồi bồng bềnh khá say xe nữa.

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
3/3/16
1.682
3.076
113
40
SH lại kèm lạc cả rổ bác lại tình nguyện ăn lạc 2 lần?:)
nhiều khi có nhiều bác thích được có lạc ấy bác à

mình gặp mấy thằng kèm lạc là cho qua 1 bên hết. xe gia đình thì hiện tại thấy SantaFe > Sorento ô cơi. còn muốn rộng hơn thì Carnival
chứ xe JP giờ ko thấy chiếc nào 7 chỗ mà ngon trong tầm giá này cho gia đình hết

• Like
Hạng F
3/10/15
10.560
12.952
113
Volang san nhẹ khi em chạy vào cua khoảng 60km/h cảm giác xe bị hẫng volang đánh lái cảm giác ko chính xác trong khi cx8 em đang đi volang mịn đánh lái tới đâu biết bánh xe mình đang ở đâu ( em nhận xét trên cảm nhận người dùng còn mấy anh sale xe Hàn ném đá em nhận tất).Treo của san cứng bà xã ngồi than đau lưng.
Đúng bác, em không mua nhưng đã được chạy qua xe công ty Mazda 3, CX-5.
Đúng volant của Mazda mịn như xe Đức nhé.

• Like