Hạng B2
23/9/16
128
134
53
33
Thuê nó đi xa một chuyến xem thế nào rồi tính bác ơi, xe cũ bề ngoài bóng bẩy chạy lòng vòng vài chục km chẳng biết được đâu, mua về cho nó phục vụ mình chứ để mình phục vụ nó vừa mất thời gian vừa mất tiền lại chuốc bực bội thì chẳng đáng đâu. Nếu là em cùng số tiền chọn phân khúc cao nhưng đời cũ thì trc tiên thương lượng chủ xe thuê chạy một phát 500km xem thế nào nếu ok chấp nhận mua giá cao luôn, ko ok thì mất tiền thuê xe, cứ thong thả mà tìm rồi sẽ gặp chiếc ngon thôi, đừng bao giờ nóng vội sẽ thiệt đấy, đừng tin người bán vì họ ko có nói thật hết đâu, cứ mất lòng trc đặng lòng sau cho vui cả nhà, chỉ những ai lừa đảo mới ko thích thẳng thắn.

Tập Lái
16/2/19
37
14
3
46
Nếu là mình mình sẽ ráng chọn 1 con xe nhật hay hàn hạng B đi cho nó nhẹ cái đầu.
Còn BMW mình rất thích, nhưng mình sẽ mua xe mới khi mình có đủ điều kiện. Còn xe cũ nếu không rành về kỹ thuật để chăm sóc em nó thì mình sẽ không mua...

Mỗi xe mỗi ưu điểm --xe Nhật phân khúc B chi phí rẻ nhưng ngồi trong xe ồn --cái ồn làm cho mình mệt mỏi--BMW ko ồn

Tập Lái
16/2/19
37
14
3
46
Em đành hoãn cái sự sung sướng lại. Chân thành ghi nhận các ý kiến ủng hộ và cám ơn các ý kiến phản bác; lời đắng khó nghe nhưng có thể ngừa gian nan cho một tương lai bất định.
Đành chờ duyên may có một lúc nào đó, có một bác nào đó . . . ngọt ngào đưa em vào mộng đẹp.
sáng nay em vừa chạy thử con BMW 525 2004 --đúng là nó cách âm tốt thật --đạp ga rất nhạy và tăng tốc tốt --ngoải ra ko có gì hơn con mazda 6 2016 của em đang đi --nhưng lòng em vẫn ham muốn con BMW 525 nên em mới tìm hiểu trên đây và đọc bài này của bác --hiện tại em vẫn chưa có quyết định--
so dt cua em 0931234544 Mr Đức (1977) nếu tiện bác cho em xin số để ae trao đổi kinh nghiệm xe

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
75.805
113
Mỗi xe mỗi ưu điểm --xe Nhật phân khúc B chi phí rẻ nhưng ngồi trong xe ồn --cái ồn làm cho mình mệt mỏi--BMW ko ồn
a đo thử độ ồn coi nhiêu dba

Hạng D
18/8/15
1.634
1.307
113
Bình Chánh
Bác edit lại bài đi, “phân khúc” hay “hạng”
Bác test thử chưa, độ ồn của từng xe là bao nhiêu Bác.
Bác cũng hay thiệt, đang bàn về BMW Serie 5 và Mazda 6 mà Bác cho vô xe hạng B thì đủ hiểu ha.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
sáng nay em vừa chạy thử con BMW 525 2004 --đúng là nó cách âm tốt thật --đạp ga rất nhạy và tăng tốc tốt --ngoải ra ko có gì hơn con mazda 6 2016 của em đang đi --nhưng lòng em vẫn ham muốn con BMW 525 nên em mới tìm hiểu trên đây và đọc bài này của bác --hiện tại em vẫn chưa có quyết định--
so dt cua em 0931234544 Mr Đức (1977) nếu tiện bác cho em xin số để ae trao đổi kinh nghiệm xe
X5 2005 hoặc 320 2008 giờ cũng chỉ khoảng 350. Một cái giá muốn rơi lệ cho chủ xe và quyến rũ khổ chủ mới. Chỉ tiếc là vợ em không phải là tri kỷ với em trong cái đam mê này. Và khi con vios mt mới rơi xuống dưới 500 thì suy nghĩ của thánh nhân và phàm nhân càng xa cách.