Hạng C
11/7/05
590
0
16
53
Cộng hòa DCND Hải Phềnh!
RE: em hỏi tí về ford everest

Thôi hết đi!
Nói chung là xe VN mình cái nào ra hồn đâu! Kệ, mỗi người một ý!
Như tôi không thich FE này lắm, trông nó cục mịch, ngố ngố làm sao ý! Nội thất thì lởm, được cái không gian rộng. Giá thì ở hãng nào cũng thế thôi, so với người Việt Nam thì là xa xỉ phẩm rồi!

Tập Lái
9/6/05
39
0
0

Cảm ơn bác Kurt Cobain nhé. Nghe bác nói em cũng thấy được an ủi nhiều. Quả thực thấy bác nqp nói dài dòng cũng thấy bức xúc vì 4R có đến n thành viên mỗi người một ý kiến nếu cứ ai có ý kiến xong lại bị nói như các nqp thì thành ra anh em suốt ngày chạnh choẹ nhau như trẻ con à. Ôi hoá ra những chủ đề chung lại thành riêng tư mất rồi.

Còn đối với bác nqp thì chắc là bác ấy mắc bệnh "Chót yêu quá mất rồi" hoặc là nhân viên phòng Sale hoặc PR của FE chăng??? Và nếu thế thật thì mình cũng chẳng nên nói lại làm gì bác Kurt Cobain ạ.

Chúc các bác ngày càng yêu và chăm sóc "Vợ" nhiều hơn ha !

nqp
Hạng B2
13/6/05
368
2
0

Tôi chỉ trao đổi , tranh cải để tìm ra cái đúng , hợp lý để học hỏi rút kinh nghiệm thôi , đâu có tranh hơn thua trong những vấn đề như vậy .
Tại các Bạn người thì nói Tôi chặn họng đòi đuổi qua 4R khác ( Bạn này nếu làm lớn là chết Anh Em hết :D ).
Bạn thì nói Tôi là Sale , PR của hảng xe và post bài dài dòng ( Chụp mũ rồi :) ).
Bạn thì nói không đúng (Phải cải lại ;))

Nên Tôi mới dài dòng văn tự chớ . Chằn lẽ các Bạn không cho phép tranh luận trên diễn đàn à ? Phải có phản biện mới ra được lẽ phải chứ .
Đúng là mổi người mổi ý thích . Bạn thì khen , Bạn thì chê nhưng theo Tôi nghĩ có tranh luận như dzậy 4R mới vui , chứ cứ theo nhau vuốt đuôi , xuôi về một chiều thì chán chết .
Mong các Bạn hiểu cho .

Tập Lái
9/6/05
39
0
0

OK, no matter. Ta đã, đang và sẽ mãi yêu người mà ta yêu dấu.