Hạng B2
13/5/18
103
229
58
40
Chúc mừng anh Huy <3, Cảm ơn anh đã lựa chọn và tin tưởng BMW <3 luôn thượng lộ bình an, em nó luôn khỏe mạnh nhe <3 chăm đc xe Đức là nó sẽ bền bỉ lắm đó anh
Cảm ơn em Tường nhiều nhé. bữa giờ bận quá quên cảm ơn em rồi. hihi...<3

Hạng B1
14/11/14
97
184
33
www.thietbibaotrom.net
Đồng quan điểm với bác nhưng 1 năm không đến 150tr đâu bác. chịu khó tìm hiểu sâu chút. xe cũ coi cái gì cần thay,cái gì cần theo dõi rồi từ từ làm. chạy là ổn.
nói về mất giá. thằng bạn thân mua con ford ecosport chạy hơn 2 năm cũng lỗ 250tr.
nên là mình thích và cảm thấy thoải mái thì mua thôi.
Mình cảm thấy an tâm vì xe chắc chắn an toàn hơn mấy xe mới cùng tầm tiền,thương hiệu và kiểu dáng vẫn đẹp theo năm tháng ^^
Chúc mừng bác Nhật Huy Mobile . F30 lành như đất. Cứ vít thoải mái đê. Muốn xe mạnh hơn chạy bootmod 3 thì dính ghế. Xưa có mua iphone bên bác. Bữa nào ghé thay pin nha. Hihi.

Hạng B2
13/5/18
103
229
58
40
Chúc mừng bác Nhật Huy Mobile . F30 lành như đất. Cứ vít thoải mái đê. Muốn xe mạnh hơn chạy bootmod 3 thì dính ghế. Xưa có mua iphone bên bác. Bữa nào ghé thay pin nha. Hihi.

Em cảm ơn nhé. cũng thích bm3 mà từ từ chạy thêm một thời gian đã.
tưởng gì chứ thay pin thì đơn giản. hehe
em cảm ơn bác ^^

• Like
Reactions: vietboss
Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.798
113
Nhìn cái mặt quen quen + cái tên thì em nhớ là em đã mua của bác 2 cái sim 4G :D :D
Em chạy Navara nâu :D

Hạng B2
3/2/18
115
30
28
40
Dạ không nhiều lắm.
1 - bac chịu khó mua vé số.
2 - Lấy vợ giàu
3 - chịu khó cày tiền.

Chứ tiền không tự nhiên sanh ra hay mất đi =))
Vậy lấy vợ giàu đc rồi.
Nhưng mình hỏi nhiêu tiền mà

Tập Lái
7/11/16
11
0
1
47
Nếu bác biết vô đây đọc chắc cũng biết vô hội BMW đọc những chia sẻ của anh em đi trước bao nhiêu năm.
Vô hãng check kỹ rồi sau này hư thì sửa thôi :D

có những cái tự dưng đẹp trời nó hư hãng nào nó check được cho bác :)

không lẽ mỗi tuần bác vác ra hãng check

đi mưa cái nước vô hộp số ra báo giá thay gần 150 triệu thì hãng nào nó check cho bác đi mưa dính lúc nào :)

Hạng B2
13/5/18
103
229
58
40
có những cái tự dưng đẹp trời nó hư hãng nào nó check được cho bác :)

không lẽ mỗi tuần bác vác ra hãng check

đi mưa cái nước vô hộp số ra báo giá thay gần 150 triệu thì hãng nào nó check cho bác đi mưa dính lúc nào :)

haha...đi lội nước vô hộp số là do xui chứ không phải do xe. mới tham khảo bmw có thấy em nào đời này lỗi hộp số đâu :v
Còn trường hợp tự nhiên hư. bác có chắc chắn rằng mấy xe nhật hay xe hàn không bị nằm đường bao giờ không.? cả mới và cũ :))))
Nên là cái gì mình thích mà cảm thấy hài lòng thì xúc thôi bạn :)