Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Sau lần gặp cướp đầu tiên phang dc 1 phát http://www.otosaigon.com/...nfo-tr25-m3240532.aspx
lần này em ko phang được , đau lòng quá , hix

Chiều nay mưa phùn , em ngồi cafe với bạn ở 65 Lê Lợi . Em gửi đậu xe cùng chiều bên phía cafe và vào quán ngồi với bạn .
1 lúc sau trời hết mưa , em ngó vẩn vơ ra đường thì ...... phát hiện ra 2 con chó đi xe Wave , mặc áo mưa tấp gần vào xe em . Lúc ấy em vẫn chưa để ý lắm .
1 con chó ngồi trên xe , 1 con chó nhảy xuống tiến sát vào xe em và ......... cạy lỗ mũi .

D.c.l.m.n.n. em như tỉnh khỏi cơn mê , bật phắt dậy và quơ 1 cái ghế cầm theo để phang nó . Nhưng do ghế to quá và không gập lại được nên em đành bỏ lại và chạy tay không qua đường . Cùng lúc ấy thì chú giữ xe bên kia đường cũng phát hiện nên chạy qua .

Lần trước ngồi trong xe có dùi cui móc ra nên nghênh chiến được . Lần này chạy qua đường , trong tay không có gì tự vệ nên em đành phải chọn giải pháp hét lên : ê ... dm mày .....

Đúng lúc ấy thì ngã 4 đèn xanh nên xe cộ bắt đầu di chuyển . Em bị dòng xe chặn lại và 2 con chó kia cũng phát hiện ra nên vọt lên xe chạy mất .

Em đứng đó trong bất lực , lửa giận bốc lên ngùn ngụt . Ước gì em tỉnh táo thay vì cầm ghế thì cầm theo 1 cái ly ra phang chết mẹ mấy thằng đó :mad:

Cũng may là em vừa làm bảo vệ lỗ mũi tuần trước http://www.otosaigon.com/...W-grille-m3719234.aspx ; chứ nếu ko em lại trống hoác rồi .

Hiện trang lỗ mũi xe em , nhờ có bảo vệ nên nó không lấy được và em đã báo Liberty là do em bất cẩn dze xe bị va quệt gãy lỗ mũi và Liberty chấp nhận cho em vào EA sửa chữa/thay thế . May thế , vừa làm bảo vệ tuần trước

Em lại gặp cướp,không phang được :(

Cận cảnh , có sợi dây bảo vệ ở trên nên nó ko lấy được . Chính vì thế nên em báo "dze xe ko cẩn thận bị gãy mũi" và Liberty chấp nhận
Em lại gặp cướp,không phang được :(

Thế đấy , chó chết thật . Em cũng ko biết phải nói sao :(

Last edited by a moderator:
VIP CARD MEMBER
14/9/09
811
82
28
51
sao bác gặp tụi trộm này hoài vậy ? lần sau Bác cầm theo cái ly hay cái ghế phang cho nó tét đầu luôn.

Hạng D
26/3/11
1.316
3
38
40
Theo em, trời mưa , bác đừng nên đậu xe ngoài đường.... Mưa là lúc bọn nó đi làm việc đó..

Hạng B2
15/9/10
187
34
28
TP.HCM
chia buồn cùng bác,tụi chó nó không nhìn thấy sợi cáp bảo vệ của bác nên mới ra tay.giờ ra đường ghê thật.

Hạng B2
21/8/10
386
146
43
HCM
xe bác như miếng phô mát vậy , sâu bọ cứ nhắm vô hoài
.
Em xin bình chọn đây là chiếc xe bị "móc lốp" nhiều nhất trong năm
và là chủ nhân đi "móc lốp" nhiều nhất trong năm ^^ .
hên thật có làm bảo vệ , hux tiết thật ko phang được 2 thằng đó...
Cảnh báo các bác BIm dạo này bên xưởng dịch vụ , e thấy tụi nó chuyển qua lấy mũi xe bmw , các bác nên cẩn thận.

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34
bác có cúng kính kĩ lưỡng ko mà bị để ý hoài thế ?

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Hay là mấy thằng lần trước nó vô OS rồi nó canh me bác Lustigbee nhỉ

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
Kutkitkk nói:
Theo em, trời mưa , bác đừng nên đậu xe ngoài đường.... Mưa là lúc bọn nó đi làm việc đó..
Riết rồi thành nô lệ cho cái xe:mad:

SPO confirmed
Hạng C
16/6/10
973
257
43
Lương Sơn Bạc
Sợi dây cáp cũng phát huy tác dụng chứ nhỉ! Bọn này cũng liều thật ,ai lại móc đồ của bác Ong,ngũ đẳng huyền đai!;)

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/8/09
1.768
905
113
không mất nhưng cũng hư mịa nó cái lổ mũi rồi ! chia buồn với Bác Ong. nó đang lui cui nếu Bác đi kịp thì móc một cái vô hông là nó chạy đằng trời ! tiếc quá !