Hạng B1
28/8/11
69
0
0
Trước khi đi đâu bác nên báo mấy anh Hiệp sĩ đường phố về lộ trình nha bác. Em thấy bác hút bọn trộm đồ quá
Mà sao dạo này XìGòn đạo tặc lộng hành dữ zday các bác !

Hạng B2
17/11/10
192
11
18
chia buồn cùng bác , chắc nó có vào os đọc bài cách chống bị móc mũi của bác nên nó tìm xe bác để thử xem có móc được không để sau rút kinh nghiệm hành nghề khi gặp phải những chiếc có dây bảo vệ mũi .....hehehe

Hạng B2
24/6/11
192
3
18
46
Nơi nào đó...
leeking9999 nói:
chia buồn cùng bác , chắc nó có vào os đọc bài cách chống bị móc mũi của bác nên nó tìm xe bác để thử xem có móc được không để sau rút kinh nghiệm hành nghề khi gặp phải những chiếc có dây bảo vệ mũi .....hehehe
Hic hic.....em đi ngoài đường nhìn mấy em gái bị móc mũi, vặt tai, sứt môi mà còn thấy ức chế giùm chủ xe....gặp tụi nó chắc em dọng cái logo vô họng tụi nó luôn quá...ức chế thiệt...:mad::mad::mad:

Hạng D
6/5/11
1.210
28
48
34
Thành phố Hồ Chí Minh
híc. Trong cái rủi cũng có cái may hen anh N, vẫn còn giữ được cái lỗ mũi với được bảo hiểm trả hen. Chẳng lẽ bây giờ đi đâu cũng phải vắt hàng lạnh trong người hả ta.

Hạng B2
17/8/07
275
117
43
(Em xin xóa comment, xin lỗi bác Ong. Chúc mọi người vui vẻ). :)

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Em có cảm giác nhận dc nhiều bình phẩm hài hước hơn la chia sẻ nên thôi em cũng stop ko chia sẻ cảm xúc gì của mình trên này nữa
Mod move vào sọt rác hộ em

Sắp tới em sẽ lên kế hoạch 1 mình ngồi rình bọn cướp ngay tại địa điểm này va chiến với chúng nó luôn, ko rủ ai va cũng ko làm phiền ai va cũng sẽ ko liveshow trên 4rum

Tính em có sao nói vậy, bác nào giận em xin tạ lỗi trước

Hạng D
2/4/11
2.919
616
113
40
TPHCM
hondasaigon.com.vn
khi nào đi uống cafe bác xích con chó becgie ngay chỗ lỗ mũi xe
============================================
Bội Vinh
Nissan Cường Thanh
0909 135 551

Hạng C
28/7/10
683
1
0
39
Lustigbee nói:
Em có cảm giác nhận dc nhiều bình phẩm hài hước hơn la chia sẻ nên thôi em cũng stop ko chia sẻ cảm xúc gì của mình trên này nữa

Sắp tới em sẽ lên kế hoạch 1 mình ngồi rình bọn cướp ngay tại địa điểm này va chiến với chúng nó luôn, ko rủ ai va cũng ko làm phiền ai va cũng sẽ ko liveshow trên 4rum

Khi nao bac lam dieu do cho em 1 xuat. Vua roi em cung dap mot thang ngay truoc cty, may ma no ko te. Te xuong dam bao nam vien voi em!

Hạng B2
14/4/11
492
4
0
36
BMW
CADman nói:
Bác dán decal lên xe: "Xe của Lê Văn Bee - em Lê Văn Luyện"chắc hiệu quả hơn !
Signature của bác ấn tượng nhưng câu phát ngôn này của bác làm em bực thiệt á.
Kiểu như đem Ong lắc ra làm trò đùa, hơn nữa, việc cổ súy trêu đùa, cợt nhả gắn với tên sát thủ Luyện thực sự rất thiếu suy nghĩ.

(Không biết các bác khác nghĩ sao, chứ em thì cực kỳ dị ứng với những ai dùng từ "vãi luyện"==> ghét ra mặt luôn á:mad:)

@Ong lắc: Sáng em vừa chạy đến, phi lên Parts Dept luôn để xem vụ đặt hàng cho anh. Ko cần chủ xe đến, nhưng phải đặt cọc 50%. Em ok bỏ tiền túi ra đặt cho anh trước mà mấy ông SA bận túi bụi loạn xạ lên, trg khi đó còn đúng 5p là hết giờ đặt hàng với PDC Malay. Kết quả: Fail.
Chia buồn với anh luôn. Chờ thứ 4 tuần sau vậy!
Đi bay đúng ngày giờ hoàng đạo quá bạn Ong ạ, đỡ ko kịp:(
Mãi chưa thấy đệ tử mét sáu của anh đến đưa invoice gì cả. Hừm

Last edited by a moderator:
MDF confirmed
Hạng C
20/3/07
754
25
28
Cần Thơ
Lustigbee nói:

thôi kệ đừng buồn bác, mình thấy thớt nào bác mở là vào xem, vì cũng rút ra nhiều việc để mình cẩn thận hơn khi đi vợ 2 ra đường
cũng đang nghiên cứu làm bảo vệ cái lổ mũi như bác chỉ

cám ơn bác chia sẽ