Hạng B2
8/2/11
118
0
0
Cảm phục bác Ong. Hay bác tham gia vào đội "HIỆP SĨ ĐƯỜNG PHỐ" đi

Giờ ra đường chỗ nào cũng gặp cướp cạn, hãi

Hạng C
23/1/11
966
78
28
Vãi lúa thật..đậu xe có bảo vệ mà nó còn dám ra tay :mad: Chỉ còn biết mong các bác nạn nhân bị mất đồ đừng bao giờ ham rẻ mua lại đồ gian

Hạng C
5/4/07
733
454
63
Sài phố
Nay e ve ngang wa Nguyen Du cung thay xe bac Linh perfume bi moc trong kinh roi. Cu guong ben tai bi venh len ma k hieu sao tui no k lay dc. Chia buon cung bac Linh nhe

Bon cho do troi mua. Tuong nghi lam. Ai ngo con hon nua...

Sory e psot bang dt..

Hạng B2
7/12/09
320
51
28
325i2008 nói:
Vãi lúa thật..đậu xe có bảo vệ mà nó còn dám ra tay :mad: Chỉ còn biết mong các bác nạn nhân bị mất đồ đừng bao giờ ham rẻ mua lại đồ gian

E cũng mong như thế. Mong EA luôn có sẵn hàng để ae thay chứ cứ mỗi lần mất phải đợi nhập hàng về chạy cái xe ra đg nhìn xấu hoắc cái xe :(

Hạng D
11/5/11
1.133
127
63
Saigon
Chieu em thay xe Bac jack cung bị moc logo sau . Lổ mui chắc cho đeo gông cho chắc cú .

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.384
297
83
The Earth
Lustigbee nói:
Hiện trang lỗ mũi xe em , nhờ có bảo vệ nên nó không lấy được và em đã báo Liberty là do em bất cẩn dze xe bị va quệt gãy lỗ mũi và Liberty chấp nhận cho em vào EA sửa chữa/thay thế . May thế , vừa làm bảo vệ tuần trước

Cận cảnh , có sợi dây bảo vệ ở trên nên nó ko lấy được . Chính vì thế nên em báo "dze xe ko cẩn thận bị gãy mũi" và Liberty chấp nhận

Vậy mà BH cũng chấp nhận hả bác, dze xe thì làm sao gãy mũi được. Nhưng như vậy là may rồi dù gì cũng vẫn là tai nạn :D. Đi giải xui đi bác

Hạng D
6/11/07
2.412
6.626
113
bác chủ thớt có duyên với bọn này quá , chắc mai mốt mỗi lần ra khỏi xe ngồi cafe bác phải thủ theo dùi cui bên mình ... !!!