Hạng C
23/7/07
895
4
18
40
bác kỹ quá...cho lên xe truck đêm về nhà luôn àh....hì hì....chúc mừng bác
em góp ý bác chút nếu bác muốn thêm cho xe nó đẹp và đầy đủ.
1/ lên mâm khác.
2/ dán nóc màu đen.
3/ làm 2 quả pô cho lòi ra (nhớ khoét lõm cho đẹp)
4/ gắng con chíp khoá tự động.
5/ thay dàn loa.
6/làm đèn xenon, ko cần làm projector đâu
7/làm đèn led (để tối nay em chụp cái đèn led cho bác tham khảo)
8/ dán cách nhiệt (cái này tuỳ bác chọn hãng nào, nhưng em thì chọn V-Kool)
9/ mua cái dây kết nói ipod để nghe bằng ipod cho sướng (em đang thắc mắc sao cái ipod em nghe nhạc thì ok, nhưng xem phim thì xem chút nó ko cho xem trên xe nữa) bác nên mua ipod classis 120G nghe và xem film cho sướng.
em tới đây, bác nào biết bổ sung cho bác ấy và em làm thêm...hehe

Tập Lái
21/10/09
14
0
0
sao bác không tự chạy xe về cho phê. ôi thèm quá đi, 10 ngày nữa em mới được lấy xe.

cho em báo danh 1 xuất 8x đời gần cuối trong hội teana nhá các bác

Hạng B1
1/10/09
76
0
0
40
http://choxe.net
choxe.net
Bác nào cần Teana 2.0 TB Type full option, nguyên bản, xe đang có sẵn tại showroom, lấy xe ngay, giấy tờ có sẵn, xe màu đen, bạc. Giá 47k$ thì gọi em nhé! 0903221144 gặp Quang.

Hạng B2
28/9/08
137
0
0
44
sao bây giờ chay Nissan toàn 8x vậy ta,đời cuối 8x la 89 hả bác ôi em khâm phục bác luôn.

tình hình là 6-7 em da trắng rồi còn lại 1 em da xanh lét của bác canada và 1 em da den thui của bác maibatiendung thì phải

Tập Lái
24/8/09
48
0
0
43
TP.HỒ CHÍ MINH
carotJR nói:
sao bây giờ chay Nissan toàn 8x vậy ta,đời cuối 8x la 89 hả bác ôi em khâm phục bác luôn.

tình hình là 6-7 em da trắng rồi còn lại 1 em da xanh lét của bác canada và 1 em da den thui của bác maibatiendung thì phải

e da bạch kim kekek! (màu bạc )

Tập Lái
21/10/09
14
0
0
ko em 88 ạ, mới gần cuối 8x thôi mà bác. xe em cũng da đen thui :(. nhân tiện hỏi các bác luôn về cái đầu đĩa trong cốp, em trông cứ như là mang về vn lắp í :(, em chưa thấy xe hãng nào lăp vô duyên như thế bao h :(

Hạng B2
20/10/05
255
17
18
Em biết bác là ai rùi, lần trước bị anh em kêu dữ quá lại đổi nick lên đây than vay khóc mướn à? Người ta mới mua xe, bác ko chúc mừng thì thôi lại còn đâm chém lung tung, nếu có chuyện j` thì các bác ấy đã nói rồi chứ ko đợi bác kêu hộ đâu ;)

Casanova_asta nói:
Xe của chú wê ở đâu zậy?
Cẩn thận mấy em ở xứ Đài nha, bịnh tè le hột me đó!
Nói k tin, chạy rồi mới tin! Thử đi rồi bít
Còn mún nghe bịnh thì tớ kể thâu đêm suốt sáng cho mà nghe : http://otofc.com/forum/showthread.php?t=7895

Hạng B2
20/10/05
255
17
18
Xe của em đang trên đg` về nên chưa check có giống của bác ko nhưng đầu đĩa để trong cốp thì trước em đi Mer C w203 (đời 2003) nó cũng để ở đấy, bác cứ yên tâm nhá ;)

TungCadillac nói:
ko em 88 ạ, mới gần cuối 8x thôi mà bác. xe em cũng da đen thui :(. nhân tiện hỏi các bác luôn về cái đầu đĩa trong cốp, em trông cứ như là mang về vn lắp í :(, em chưa thấy xe hãng nào lăp vô duyên như thế bao h :(

Hạng B2
25/7/09
250
5
18
52
Đúng là của mình màu đen nhưng hai tuần sau mình mới về đến vn để đi bâm số, hiện đang đi công tác ở Pháp nhưng không có mẫu xe này ở Pháp. Các bác ơi, xe nào cũng có ưu điểm và nhược điểm, nếu cứ đưa nhược điuểm ra thì không có xe nào 10 điểm hết