Hạng B1
1/10/09
76
0
0
40
http://choxe.net
choxe.net
Ken_block nói:
sao đợt này OS nhà mình nhiều thằng bệnh thế ko biết!không biết thì dựa cột mà nghe!nói như bố thì camry TW 2.0E chết mịa nó à!nói ngu é chịu đc!

Không biết bác đi xe gì, có thể báccòn cóc có ô tô mà đi. Còn đi ô tô thì bác cũng chỉ thuộc dạng trọc phú. Không hiểu sao mod không ban nick.

Xin lỗi em nói thẳng nói thật, em làm mất lòng bác thì em xin lỗi. Mỗi người một quan điểm. Với bác Camry tốt, mời bác đi Camry.

Tại sao mọi người thích Teana hơn Camry thì nếu bác đi 2 em này rồi bác sẽ hiểu. Và nếu bác hiểu thì giá của Teana tại TW còn cao hơn Camry 10% cơ.

Tập Lái
20/8/05
33
0
6
ChoXe.net nói:
Ken_block nói:
sao đợt này OS nhà mình nhiều thằng bệnh thế ko biết!không biết thì dựa cột mà nghe!nói như bố thì camry TW 2.0E chết mịa nó à!nói ngu é chịu đc!

Không biết bác đi xe gì, có thể báccòn cóc có ô tô mà đi. Còn đi ô tô thì bác cũng chỉ thuộc dạng trọc phú. Không hiểu sao mod không ban nick.

Xin lỗi em nói thẳng nói thật, em làm mất lòng bác thì em xin lỗi. Mỗi người một quan điểm. Với bác Camry tốt, mời bác đi Camry.

Tại sao mọi người thích Teana hơn Camry thì nếu bác đi 2 em này rồi bác sẽ hiểu. Và nếu bác hiểu thì giá của Teana tại TW còn cao hơn Camry 10% cơ.

Bác trả lời chuẩn không cần chỉnh

Cãi nhau làm gì bác mất thời gian, xe mình mình đi thì biết thế thôi, ếch ngồi đáy giếng nói nữa cũng bằng thừa bác ạ
Người VN mình đa số tâm lý thích TOY vì có biết gì ngoài TOY đâu, TOY là nhất ( Tâm lý bầy đàn theo VNexpress nói cũng không sai )

Hạng B2
20/10/05
255
17
18
Ui các bác bình tĩnh, hình như bác Ken ấy bức xúc cái chú Casanova cứ chọc ngoáy mãi chuyện xe TW kêu rột rột
nên viết vậy thôi chứ ko phải là có ý chê nissan teana đâu. Bác Ken đâu, vào giải thích cho anh em đê

Hạng B2
25/7/09
250
5
18
52
Theo ý kiến cá nhân, các bạn đả sử dụng - đang sử dụng - và chuẩn bị nghiên cứu Nisan Teana cần có một buổi ofline để trao đổi kinh nghiệm và hướng dẫn lẫn nhau để tạo thành một tiếng nói chung có văn hoá trên diễn đàn.
Như vậy các bác cứ mạnh dạn đề nghị nơi có thể đậu được trên khoảng 10 chiếc Nissan để tổ chức nhé. Tuần sau mình sẽ đi công tác đến hết ngày 15/12, sau đó là free.
Diễn đàn là nơi trao đổi kinh nghiệm và các thắc mắc, đóng góp. Nếu các bác cảm thấy không phù hợp thì không nên làm xấu diễn đàn (diễn đàn bản thân không xấu - nhưng các bác không có thành ý làm xấu thôi).

Hạng B2
20/10/05
255
17
18
maibatiendung nói:
Theo ý kiến cá nhân, các bạn đả sử dụng - đang sử dụng - và chuẩn bị nghiên cứu Nisan Teana cần có một buổi ofline để trao đổi kinh nghiệm và hướng dẫn lẫn nhau để tạo thành một tiếng nói chung có văn hoá trên diễn đàn.
Như vậy các bác cứ mạnh dạn đề nghị nơi có thể đậu được trên khoảng 10 chiếc Nissan để tổ chức nhé. Tuần sau mình sẽ đi công tác đến hết ngày 15/12, sau đó là free.
Diễn đàn là nơi trao đổi kinh nghiệm và các thắc mắc, đóng góp. Nếu các bác cảm thấy không phù hợp thì không nên làm xấu diễn đàn (diễn đàn bản thân không xấu - nhưng các bác không có thành ý làm xấu thôi).

Ok bác, em nhất trí vụ này. Có lẽ Phú Mỹ Hưng là ok nhất. Anh em qua Gloria Jeans ngồi tha hồ mà nói chuyện ;)

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
tình hình là các bác muốn off trong gloria jeans PMH sẽ gặp bmw club nên sẽ rất đông và ồn ào, và không có chỗ đậu xe cuối tuần .
Trong PMH hay bất cứ chỗ nào có bãi đậu xe rộng thì các bác cứ cho ý kiến .

Hạng B1
1/10/09
76
0
0
40
http://choxe.net
choxe.net
Em có một khách mua liền 1 lúc 2 chiếc Teana là 1 Đại Gia ở Thái Nguyên, công ty luyện kim đen có hơn 10 xe Porsche, Acura, Mercedes, Ford nhưng không có 1 chiếc Toyota nào. Cũng 1 đại gia khác ở Thanh Hóa, làm liền 1 lúc 2 em Teana, ngày mai lấy xe.

Còn em thì cũng đang chạy 250XV, tiếc quá hôm trước không lấy chiếc 2.5 có gắn sẵn loa Bose 5.1 11 loa :((

Hạng D
23/9/09
1.037
6
38
46
Xe đẹp wá, nhất là màu trắng lại càng đẹp, chúc mừng bác có vợ đẹp lại da trắng