Hạng C
2/4/13
695
6
18
hoangbaby nói:
Bác Chủ( và các bác ) cẩn thận nhé...nên che biển lại or card-vet, thuế nó mà biết nó quay qua nó đập thuế thu nhập doanh nghiệp( nếu là doanh nghiệp) or thuế TNCN( nếu là cá nhân ) trừ khi các bác làm giấy cho tặng xe !
Bác chỉ bậy quá, hợp đồng cho tặng nó quất cho bác Hùng Thuế TNCn thì bác Hùng Lỗ to

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
11.457
133
Đúng luật thì ngon lành rồi, cho lãnh đạn trắng mắt ra.

Hạng B1
18/11/05
64
7
8
Nếu tình hình này phát triển nhiều thì HCM sẽ hạ thuế trước bạ còn 10% nếu không NS TP sẽ thật thu nặng

Hạng D
29/11/07
2.902
28
38
58
sieuxecuibap nói:
Chúc Mừng Bác Chủ, Trích ra 10 % khao anh em đi.
Bác chủ la lên thế là đúng. Cho các LĐ TP. HCM biết để giãm Trước bạ về 12% để bác còn đăng ký tiếp con còn lại chứ (bác có 2 bà vợ chưa đăng ký, nay mới Đk 1 bà, còn 1 bà nữa). ha ha
Sao bác không để biển 61 chạy luôn cho hết đăng kiểm, sau đó chuyển về TP, lở mấy tháng sau ra luật khuyến khích xe về Tp miễn phí thì lại buồn. ha ha ha

Luật nhà mình thay đổi liên tục không biết đâu mà lường, được lúc nào mừng lúc đấy.
Hội chính chủ đâu, không bia bọt họp mặt đi bác, em tham gia với (mới dư 50 chai mà nhậu bét nhoè, hì hì..)

Hạng B2
28/5/07
296
5
18
các bác nhanh chân lên ko lại có TT bịt lỗ hổng bây giờ!

Hạng C
2/4/13
695
6
18
hunguyen123 nói:
sieuxecuibap nói:
Chúc Mừng Bác Chủ, Trích ra 10 % khao anh em đi.
Bác chủ la lên thế là đúng. Cho các LĐ TP. HCM biết để giãm Trước bạ về 12% để bác còn đăng ký tiếp con còn lại chứ (bác có 2 bà vợ chưa đăng ký, nay mới Đk 1 bà, còn 1 bà nữa). ha ha
Sao bác không để biển 61 chạy luôn cho hết đăng kiểm, sau đó chuyển về TP, lở mấy tháng sau ra luật khuyến khích xe về Tp miễn phí thì lại buồn. ha ha ha

Luật nhà mình thay đổi liên tục không biết đâu mà lường, được lúc nào mừng lúc đấy.
Hội chính chủ đâu, không bia bọt họp mặt đi bác, em tham gia với (mới dư 50 chai mà nhậu bét nhoè, hì hì..)
Hội Chính chủ Mừng quá lấy xe đi du hí nên trốn hết rồi, chắc phải hô hào lại thôi, có bác nào tham gia hội chính chủ không? bác Hùng đang dư 50 củ

fly_us nói:
giangbinh nói:
Sao bác chủ đừng đăng kiểm mà để về TPHCM đăng kiểm luôn.
không có đủ hồ sơ đăng kiểm làm sao sang tên được bác.. 
Vẫn sang tên được nếu chưa đi đăng kiểm.
Mỗi xe nhập về như chiếc xe của bác chủ thì có 1 tờ AN TOÀN KỶ THUẬT dùng để đăng kiểm.