O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh
RE: Em xin có ý kiến!

@trungphi: góc trên bên phải có cái nút "edit", bác bấm vào đó để sửa. Nếu muốn xoá bài của mình post thì ấn vào nút "delete"

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0

Cám ơn bác Tịt và các bác, như vậy là em đã tạm đủ đồ chơi để tham gia OS gồi. Có gì bí xin thỉnh giáo các bác sau. Tks các bác.

Last edited by a moderator:

bác bi giờ kiêm luôn chức Hướng dẫn viên của OS rùi hả
Hôm nào off rửa chức mới đi bác
Trích đoạn: fernandoz

Size chữ sao lại như nhau được, bác ? TO NHỎ
Bác click vô "Cỡ chữ", hiện ra 1 lọat, thích cỡ nào, click cỡ đó, gõ chữ vô giữa 2 chữ size-size.
Còn màu, muốn xanh đỏ tím vàng....gì cũng làm như rứa : chen giữa 2 chữ color-color.
Các bác khác sẽ chỉ tiếp...

Hạng C
27/6/04
523
7
28
53

Trích đoạn: fernandoz

...topic này vui mà học, bác mod thương thì rinh qua Ngòai Lề, tiếp Hỏi - Đáp....

Bác fer dạo này MÀU MÈ HOA LÁ HẸ QUÁ!!!:D:D:D
em quote vô bài của bác mà cứ hoa cả mắt...:D

Hạng B1
11/12/06
53
0
6

Trích đoạn: trung phi

Trích đoạn: puma.com

Ah! còn nữa bác vào bến tập lái luôn cho chắc he he
wel cơm bác
Ủa có "bến tập lại" hả bác. Địa chỉ ở mô bác chỉ giùm em với

Ặc ..bác ấy chọc bác cho vui đó ..vào bến là những bài nói không liên quan đến xe cộ được đưa vào bến để thanh lý đó bác
Em cũng mới biết thôi bác à ..không biét có chính xác không nũa bũa hôm cũng bị mấy bác nhắc nhở câu bài đó
Chúc bác vui vẻ với OS

Hạng B2
11/12/06
159
1
0
Tổ tiên

Ủa có "bến tập lại" hả bác. Địa chỉ ở mô bác chỉ giùm em với
Thực lòng mà nói, em cũng hay mò vào bến đọc bài những lúc rỗi rãi. Nhiều khi tức cười phê luôn.

Hạng B2
4/8/06
312
10
18
otosaigon.com

@ Lão Fer chỉ dùm cách post hình với... he ..he.. mấy tháng nay bận xây nhà hôm nay vô thấy nhiều người mới quá.

Hạng B2
3/5/06
463
0
16
39
Bình Tân

Bác dùng imageshack để post!! Có trong Hướng dẫn đấy bác à!! Em xin thử tí xem có dc ko!