Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0
Em là lính mới trong gia đình OS nên khi tham gia gặp không ít bỡ ngỡ. Chẳng hạn khi viết bài em thấy có mục kiểu chữ và cỡ chữ, nhưng khi em chọn kiểu nào hoặc cỡ nào thì bài post cũng hiện ra như nhau. lại nữa khi em học theo mấy bác cũ sử dụng quote thì phần trích doạn của em lại nằm ngoài khung. . . Em đã tìm hiểu trong "Giải đáp, hướng dẫn nhưng chỉ thấy hướng dẫn post hình và cách gõ tiếng Việt mà thôi. (các bác chỉ cách giùm em với nha. Tks các bác trước).
Vì vậy em xin mạo muội đề nghị các Bác Admin cho một mục Hướng dẫn sử dụng W tương đối chi tiết một chút để những new mem như chúng em dễ tham gia.
Vài lời mạo muội của lính mới, mong được các Bác xem xét. Tks các Bác nhiều nhiều.

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill
RE: Em xin có ý kiến!

Size chữ sao lại như nhau được, bác ? TO NHỎ
Bác click vô "Cỡ chữ", hiện ra 1 lọat, thích cỡ nào, click cỡ đó, gõ chữ vô giữa 2 chữ size-size.
Còn màu, muốn xanh đỏ tím vàng....gì cũng làm như rứa : chen giữa 2 chữ color-color.
Các bác khác sẽ chỉ tiếp...

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Bác nhìn lên trên phía bên phải của bài viết mà bác muốn quote bác sẽ thấy lần lượt là Reply, quote, fwd. Nhân vào đấy XONG NGAY.
Wéo cằm bác đến với OS.:D

Hạng B2
7/2/06
127
7
18
Vietnam

Trích đoạn: fernandoz

....gì cũng làm như rứa ...
Ơ hớ, hóa ra bác Fer là người Thanh Hóa, thế mà lâu nay em cứ tưởng quê bác ở tận bên Đức!:D:D:D

O.S.P.D
27/9/05
1.703
311
83
63
www.vnexpress.net

Trích đoạn: Ruabo

Trích đoạn: fernandoz

....gì cũng làm như rứa ...
Ơ hớ, hóa ra bác Fer là người Thanh Hóa, thế mà lâu nay em cứ tưởng quê bác ở tận bên Đức!:D:D:D
Bác nhầm rồi! Bác Đè mới ở bên Đức,còn Bác Fẹt thì ......không rõ quê quán: Cái Bang mà!

Hạng B2
29/1/07
246
3
0
56
Saigon

Em thử phát nhé .
Bác nhầm rồi! Bác Đè mới ở bên Đức,còn Bác Fẹt thì ......không rõ quê quán: Cái Bang mà!

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0

Trích đoạn: lovecar

Bác nhìn lên trên phía bên phải của bài viết mà bác muốn quote bác sẽ thấy lần lượt là Reply, quote, fwd. Nhân vào đấy XONG NGAY.
Wéo cằm bác đến với OS.:D
Em nàm được gồi, thánh kìu các bác nhiều. chữ nhỏchữ to...màuxanh màuđỏ....ủa sao mấy cái này em làm vẫn chưa được vậy cà?

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0

Aha được rùi, được rùi. Post lên nó mới thấy. Thánh kỳu các pác nhiều lắm. Em sẽ tiếp tục tìm hiểu, nếu có gì hổng rõ lại xin được các pác chỉ giáo. Đi một bước đàng học một sàng khôn. . .hé ...hé!