Hạng C
27/6/04
523
7
28
53
RE: Em xin có ý kiến!

Trích đoạn: adidas.com

bác có cần kinh nghiệm gì không em chỉ cho free bác ah
như câu bài , các cách post bài để không bị xóa , lên hạng bằng như thế nào vv và vv
bác pm em

Bổ xung thêm:... làm sao để bị ban nick.:D:D:D
p/s:Đùa tí nha bác doanhnhi .

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0

Trích đoạn: adidas.com

bác có cần kinh nghiệm gì không em chỉ cho free bác ah
như câu bài , các cách post bài để không bị xóa , lên hạng bằng như thế nào vv và vv
bác pm em
Ồ, được vậy thì tốt quá. Mình là lính mới, lại không rành rẽ trong lĩnh vực tin học nên khi tham gia 4R gặp không ít bỡ ngỡ (ngay cả định pm cho Bác mà cũng loay hoay hoài không làm được). Rất mong được bác chỉ giáo giùm. Chân thành cám ơn Bác.

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

@trungphi: muốn PM thì ấn vào nút "hộp thư" ở phía trên đầu 4r, vào đấy bác chọn chế độ gửi tin nhắn mới, sau đó nhập nick mình cần gửi tin nhắn, nhập tiêu đề....là xong

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

Trích đoạn: trung phi
Khoan đã bác ơi! Em còn chưa biết cách sửa bài khi viết sai mà post lên rồi mới thấy. Các bác làm ơn chỉ giáo giùm em với. Tks các bác.
Sau khi post lên rồi, bác muốn sửa, hoặc thêm - bớt : bác ngó lên góc trên phía phải bài của bác vừa post, click vô ô "edit" ; tha hồ sửa.
Xong, post lên lại; bài cũ sẽ tự động biến mất, chỉ còn lại bài vừa chỉnh sửa, bên dưới sẽ có thêm hàng chữ : được sửa chữa bởi (chính bác), cùng giờ, ngày, tháng, năm :D

Hạng B2
9/3/07
132
0
0

Hầy, cái này rối quá, xanh đỏ lớn nhỏ sửa xoá... hoa cả mắt:D
Đề nghị admin có 1 bài hướng dẫn sử dụng chi tiết để ngay đầu trang, nhớ ghi rõ "Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng" :D:D

Last edited by a moderator:
Tập Lái
9/3/07
19
0
0

Trích đoạn: tanta

Hầy, cái này rối quá, xanh đỏ lớn nhỏ sửa xoá... hoa cả mắt:D
Đề nghị admin có 1 bài hướng dẫn sử dụng chi tiết để ngay đầu trang, nhớ ghi rõ "Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng" :D:D
ý kiến hay đó.
Em mới vô cũng lúng túng một chút. May nhờ có tí "kinh nghiệm" tham gia mấy cái 4rum.:D

Hạng B2
6/2/07
266
7
18
53
HÀ NỘI

trích đoạn: trung phi
Khoan đã bác ơi! Em còn chưa biết cách sửa bài khi viết sai mà post lên rồi mới thấy. Các bác làm ơn chỉ giáo giùm em với. Tks các bác.
em thử phát nhé

M
ME XE
Guest

Trích đoạn: co_moi

trích đoạn: trung phi
em thử phát nhé
em cũng thử 1 phát xem sao....:)

Chi Hội Phó GMFC
12/1/07
504
1
0

@Tịt Đại ca: Muốn trích nhiều bài (2 bài trở lên) trong cùng một topic hoặc trong 2 topic khác nhau thì làm cách nào vậy bác[8|]. Mình thấy các bác í vưỡn làm mà mình thử làm hoài không được, mà chỉ trích được duy nhất 1 bài mà thôi:). Bác làm ơn chỉ giùm mình với. Cám ơn bác nhiều.

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Sau khi Bác viết bài xong,nhìn xuống dòng cuối cùng có 2 thanh công cụ:
1/Đồng ý : nếu Bác muốn post ngay
2/Xem trang : Nếu Bác muốn xem lại Bài viết , đến đây nếu muốn sửa sau khi đã xem trang sẽ có 2 thanh để Bác chọn : Đăng Bài và trở lại Bài để sửa.
Do đó Cách tốt nhất là bác Viết xong sau khi xem thật kĩ rồi chỉnh sửa luôn rồi Post.
Còn nếu Bác đã Pót rồi thì vào ngay Bài đã pót của Bác ,phía trên cùng Bác chọn thanh EDIT và vào sửa thôi