Hạng F
4/1/08
8.297
111.533
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Nhóc nhà....theo 2 khóa chống đuối nước ở trường....sau đó về hồ cc..mình nắn lại...giờ bơi vô tư...nhưng chỉ dc kiểu ếch...kiểu sải chắc phải có thầy...mình chỉ chưa dc....ehheheh
Anh coi clip mình up bên trên. Cứ nổi và thở tốt thì ếch hay sẩi đều dễ dàng. Sải còn dễ hơn ếch.

• Like
Reactions: AndyNg
Hạng B2
8/8/19
123
9.089
93
F1 lớn nhà em (11 tuổi) biết rành 2 kiểu bơi ếch và bơi trườn sấp (sải). Đang dụ học thêm bơi ngửa mà cô nàng lười quá ko chịu.

F1 nhỏ (7 tuổi) bơi ếch tốt, đang học bơi trườn sấp...cô nhỏ này thì rất ham bơi nên mỗi năm sẽ cho học 1 kiểu bơi, lần lượt sẽ là: Ếch - Trườn Sấp - Ngửa - Bướm.

Thầy dạy bơi là HLV năng khiếu, hồ bơi chỉ nhà em vài chục mét thôi.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Fordescape
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
Moonlight ở Đặng Văn Bi có dạy bơi đó bác. Hồ đẹp, bao sạch, gái đẹp dập dìu, con vui và cha cũng vui :D.
Mặc quần bơi, ngồi trên thành hồ, ngắm gái đẹp. Thằng con đang hì hục bơi, thắc mắc, sao hôm nay pa to thế. :D

Hạng C
9/2/12
814
20.309
93
Anh thử vô mấy chung cư có hồ bơi, kiếm thầy/cô nào dạy 1 kèm 1 cho bé học.

F1 nhà em trước tết cũng học bên CC (kế bên nhà), thầy dạy kĩ, lại chuyên dạy trẻ em trong CC, nên 2 tuần là nó bơi ào ào, ghê hơn em luôn. :D
học CC nào vậy, coi chừng ở cc em đang ở nha :D

• Love
Reactions: badmonkey
Hạng C
9/2/12
814
20.309
93
Bên CC Topaz - Trịnh Đình Thảo, Tân Phú đó anh.

CC Carillon 5 không có hồ bơi, nên em qua đó học ké. :D
hó hó, em ở Valeo kế bên, bọn Cà ri lon đều giả nhỉ ko có cái hồ bơi cho người ta, thế mà vẫn bán được :D:D

• Haha
Reactions: badmonkey
Hạng D
6/9/07
4.511
37.902
113
hó hó, em ở Valeo kế bên, bọn Cà ri lon đều giả nhỉ ko có cái hồ bơi cho người ta, thế mà vẫn bán được :D:D
Con em qua Valeo bơi hoài đó anh. Em có bạn ở đó, qua chơi với mấy đứa con ảnh.

• Like
Reactions: netvn11