Hạng D
11/5/09
1.048
3.008
143
Hình như gara này ở trên chỗ ngã tư Thủ Đức đi vô phải không bác. Nếu đúng thì chủ gara này cũng chuyên mua ban xe đây, nhưng mà kinh doanh xe cổ mới có máy tháng mà giá tăng 200% thì đúng là ghe quá. Em không dám rờ tới

Hạng B2
1/12/03
355
48
28
47
hóc bà tó
phamtan nói:
Hình như gara này ở trên chỗ ngã tư Thủ Đức đi vô phải không bác. Nếu đúng thì chủ gara này cũng chuyên mua ban xe đây, nhưng mà kinh doanh xe cổ mới có máy tháng mà giá tăng 200% thì đúng là ghe quá. Em không dám rờ tới

dạ đúng rồi đó bác.
em dạo một vòng trên mạng thì hình như con nào cũng giá x2 hết. thua cái gâra này luôn.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
để dành cho mấy bác đó cất trong kho đi mấy bác ơi.... mai mốt giá lên nữa cho xem.......vì chủ phải bò tiền vào dọn thêm ... thế là giá lên thôi.... các bác đâu thể nói mua xe cổ và bán lại giá gấp đôi.... đâu ai biết người ta mua về rồi dọn thêm... cộng vào tí lợi nhuận thế là lên thôi....mua xe cổ thì mua được cái quyền chư xác xe thì nói làm gì hả mấy bác...

Hạng F
8/8/06
6.455
21.423
113
40
littlegod nói:
ford capry máy V6 nhé giá 280t :((. con này máy nổ khá ngon. chủ nói con này rất có giá vì V6. em thì không rõ lắm

fiat mui trần, Triump , ford capry, peugeot 203 bán nè các bác

Cái Ford nhìn cái Mông giống Lada của Liên Xô quá

Hạng C
11/11/05
986
12
18
59
Xe dap nói:

Cái Ford nhìn cái Mông giống Lada của Liên Xô quá
Ờ thì Nga-Mỹ hợp tác cũng đâu có sao :D
( Bộ đèn hậu đó tuy không phải theo xe nhưng cũng không đến nỗi của LX đâu )

Hạng B1
11/11/08
79
0
0
littlegod nói:
Chiếc Fiat này là Fiat 124 spider sport máy có 2 loại 1600 và 2000 mui mềm và có thể mua thêm mui cứng nhưng mui cứng chỉ dùng khi mùa đông ,xe này đã độ lai nắp cốp ,thay vi nắp cốp lồi lên theo hình oval thì chủ nhân lại độ lại cho lõm xuống nhìn chả giống ai và làm xấu đi năm ngoái chủ đã bán khoảng 135 T ,nay đòi 290T qủa là kinh doanh siêu lợi nhuân,xe này sản xuất tại Torino (quê hương thứ 2 cuả tôi ) theo tôi xe này kg có giá trị lắm,nếu là Fiat 124 spider sport ABATH thì mới hiếm và gía trị,còn chiếc này chỉ đẹp thôi vì bản vẽ này của nhà Pinin Farina,nếu so đồ cổ với bọ thì chiếc này thua xa(bọ mui trần nha)kết luận thì giá này cao ngất ngửơng nhưng nếu đại gia dư tiền thì cứ khuân về vì hàng này ở VN tạm hiếm,vài hàng bình luận chơi cho đở buồn vì lâu nay không viết thư cho 4R.
ghé vào một gara xe, có một vài chiếc xe cổ, chủ gara thì đang muốn bán để mua đất em có hỏi giá thì hơi bị cổ đấy các bác à.
mạng chậm quá em post từ từ lên các bác nhé
1. fiat mui trần chẳng biết đời nào

xe này hỏi trước của 1 bác nào trên này thì phải? chủ ra giá con này 290chai hình như gấp đôi trước đây thì phải :(