12/10/07
2.603
10.462
113
wolkswagen cabrio nói:
littlegod nói:
Chiếc Fiat này là Fiat 124 spider sport máy có 2 loại 1600 và 2000 mui mềm và có thể mua thêm mui cứng nhưng mui cứng chỉ dùng khi mùa đông ,xe này đã độ lai nắp cốp ,thay vi nắp cốp lồi lên theo hình oval thì chủ nhân lại độ lại cho lõm xuống nhìn chả giống ai và làm xấu đi năm ngoái chủ đã bán khoảng 135 T ,nay đòi 290T qủa là kinh doanh siêu lợi nhuân,xe này sản xuất tại Torino (quê hương thứ 2 cuả tôi ) theo tôi xe này kg có giá trị lắm,nếu là Fiat 124 spider sport ABATH thì mới hiếm và gía trị,còn chiếc này chỉ đẹp thôi vì bản vẽ này của nhà Pinin Farina,nếu so đồ cổ với bọ thì chiếc này thua xa(bọ mui trần nha)kết luận thì giá này cao ngất ngửơng nhưng nếu đại gia dư tiền thì cứ khuân về vì hàng này ở VN tạm hiếm,vài hàng bình luận chơi cho đở buồn vì lâu nay không viết thư cho 4R.
ghé vào một gara xe, có một vài chiếc xe cổ, chủ gara thì đang muốn bán để mua đất em có hỏi giá thì hơi bị cổ đấy các bác à.
mạng chậm quá em post từ từ lên các bác nhé
1. fiat mui trần chẳng biết đời nào
fiat mui trần, Triump , ford capry, peugeot 203 bán nè các bác

xe này hỏi trước của 1 bác nào trên này thì  phải?  chủ ra giá con này 290chai hình như gấp đôi trước đây thì phải :(

Nó đây nè bác:

http://www.otosaigon.com/...7&high=Fiat+spider

Hạng B2
19/4/10
150
0
0
trời ơi.sao nhìu e đẹp wa vậy các cụ.những mẫu xe đời mới còn thua xa các cụ nhỉ.e cũng có 1 e mec 220

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
gallardo_thanh nói:
các bác kiếm mua con này lun cho đủ bộ :D quá hợp màu lun

oh thế cái laptop đời Tống này vẫn chưa đẩy đi đc hả. Thôi để lại rồi khởi xướng trào lưu chơi laptop cổ đi cho bà con theo.

12/10/07
2.603
10.462
113
Nhìn mấy chiếc xe lem nhem này mà giá hét trên trời thì em lại buồn cho anh em chơi xe cổ ở VN mình, có cả em trong đó nữa nha. Hôm rồi em qua Thái, nhân đi vô khu triển lãm hàng nội thất thì lại có một triển lãm nhỏ chuyên các xe cổ sx tại Italia. Từ Fiat 5oo / Fiat 600 Multipla / đến những chiếc xe thể thao 2 cửa... tất cả đều bóng lộn, hoàn hảo, nguyên bản. Em đã nhìn nhiều chiếc ở đây rồi nhưng khẳng định chưa có cửa so với nó. Không hiểu họ dọn kiểu gì mà hoàn hảo dữ vậy?!!

Nhìn nó chơi xe rồi nghĩ đến mình thì buồn lắm các bác ạ.

Tập Lái
6/8/07
40
1
8
nhìn tablo bên phải của con Triumph nhìn chán quá, chơi 2 cái bản lề lộ thiên thiếu thẩm mỹ, và giá cũng chat nhỉ