Hạng B2
9/3/13
202
39
28
Anh em nào có kinh nghiệm về xe : số , nội thất , độ xe ..v.v.v. hãy cho ý kiến và up hình ảnh các xe mà anh em đã vào đồ chơi lên cho anh em học hỏi . còn anh em nào muốn lập hội chơi fo cụt 5 cửa đăng ký luôn để cafe nhậu nhẹc hay đi chơi đâu đó cho hành tráng thì đăng ký luôn nhé .
nick : dienlanhhaophong
bs : 51A-628.24
Khu vực đậu xe : gò vấp -hcm

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/12/11
256
4
18
41
Re: Forcus 5 cửa - nơi để anh em giao lưu trao đổi tất cả các vấn đề về xe .

Hôm rồi thấy bác ở Hồ văn huê :D

Hạng B2
9/8/13
142
21
18

Em cũng Fo 5D gò vấp nè pác, pác ở phường mấy? đậu xe ở đâu vậy pác? có phải khu dân cư An Lộc ko vậy? Thấy có mấy con Fo cụt ở đó mà chưa có dịp giao lưu!

Last edited by a moderator:
Hạng F
8/8/06
6.456
20.863
113
40

Em bán xe mất rồi :D

Hạng B2
9/3/13
202
39
28

em đậu xe ngay vòng xoay phường 7 ( nguyễn huy điển hay là lê đức thọ) đó mấy bác mấy bác để lại số xe và số điện thoại có gì anh em mình tập hợp đông đông cho vui.

• Like
Reactions: Fan Thomas
Hạng B2
9/3/13
202
39
28

xe cưới con vợ 2 này mới mấy tháng , đi được 6000 rồi , nhưng sao cái giảm xóc xe của em cảm giác nó cứng quá , mỗi lần qua mấy cái vạch giảm tốc độ của đường thấy nó kg được êm , nó như vậy hay tại còn mới nó như vậy các bác ?

Hạng B2
9/8/13
142
21
18

dienlanhhaophong nói:
em đậu xe ngay vòng xoay phường 7 ( nguyễn huy điển hay là lê đức thọ) đó mấy bác mấy bác để lại số xe và số điện thoại có gì anh em mình tập hợp đông đông cho vui.

Vậy em biết chiếc xe of pác rồi, màu bạc or xám thì phải? Em hay đi đường đó thỉnh thoảng có thấy 1 chiếc 5D đậu ngay vòng xoay thì ra là of pác. Em hay rảnh thứ 7 va CN có gì nhắn tin em giao lưu nhé.
Số ĐT: 0974.030.868 - Vương

Hạng F
8/8/06
6.456
20.863
113
40

dienlanhhaophong nói:
xe cưới con vợ 2 này mới mấy tháng , đi được 6000 rồi , nhưng sao cái giảm xóc xe của em cảm giác nó cứng quá , mỗi lần qua mấy cái vạch giảm tốc độ của đường thấy nó kg được êm , nó như vậy hay tại còn mới nó như vậy các bác ?
Kiểu thiết kế nó vậy bác dạ, nhưng vô cua rất chắc...

Hạng C
2/2/09
617
36
28

dienlanhhaophong nói:

Có thể do vỏ xe, áp suất lốp.