Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam
vntlsepre24 nói:
Kính gửi các bác chuyên gia xây dựng.
Hiện em làm nhà đến công đoạn nội thất rồi. Em đang tìm nhà cung cấp gạch lát nền, toilet, ngoài sân..
Quan điểm của em là Người Việt Nam dùng hàng Việt Nam. Nên các bác cho em một số cái tên công ty sản xuất gạch ở Việt Nam như Đồng Tâm, Vigracera, Prime....Theo các bác thì công ty nào ở Việt Nam giá cả chất lượng, mẫu mã hợp lý nhất. Tất cả các loại gạch lát nền trong nhà ngoài sân em theo một công ty thôi cho đồng bộ.
Xin cảm ơn các bác.
Nhà bác KT thế nào. Nếu nhà rộng thì xem thử 60x60 bóng kính, Bạch Mã, sau CK tầm 210k/m2 (giá tháng 4/2012).

Tập Lái
8/10/11
49
1
0
38
vntlsepre24 nói:
Kính gửi các bác chuyên gia xây dựng.
Hiện em làm nhà đến công đoạn nội thất rồi. Em đang tìm nhà cung cấp gạch lát nền, toilet, ngoài sân..
Quan điểm của em là Người Việt Nam dùng hàng Việt Nam. Nên các bác cho em một số cái tên công ty sản xuất gạch ở Việt Nam như Đồng Tâm, Vigracera, Prime....Theo các bác thì công ty nào ở Việt Nam giá cả chất lượng, mẫu mã hợp lý nhất. Tất cả các loại gạch lát nền trong nhà ngoài sân em theo một công ty thôi cho đồng bộ.
Xin cảm ơn các bác.

Bác chọn Đồng Tâm đi ạ! tuy nó có hơi chảnh nhưng được cái có nhiều mẫu, giá cả phải chăng. Cửa hàng Hậu Nghĩa ngoài đường Nguyễn Thị Thập có sẳn khá nhiều mẫu cho Bác lựa chọn. Địa chỉ này em cũng hay lấy hàng của nó. Không nhất thiết phải cùng 1 công ty đâu ạ. Ra đó Bác thích em nào thì cứ việc tha về. Thạch Bàng cũng có nhiều mẫu đẹp Bác dùng thằng này cho nhà vệ sinh là ok, nhưng giá thì hơi chua 1 chút!

Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
Bạch Mã , Taicera , Thạnh Bàn .. ok còn Ông Đồng Tâm thì bác cạch nó ra dùm em ghét cái cách bán hàng của nó khách của em đã từng bị mua thêm có 20 mấy m2 gạch mà phải đặt tận kho miền trung .

Hạng F
11/1/10
6.130
60.464
113
Đồng Tâm thì mẫu mã khá phong phú, nhưng khi chọn đến là hết hàng. Vào cái sô rum to vật thì khách cứ tự nhiên mà xem chứ chẳng ai hướng dẫn tư vấn gì. Đến khi chọn được mã hiệu ưng ý thì ... hết hàng. Anh Thắng giàu rồi, chẳng thèm bán gạch nữa đâu.

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113
cpkhanhhung nói:
Đồng Tâm thì mẫu mã khá phong phú, nhưng khi chọn đến là hết hàng. Vào cái sô rum to vật thì khách cứ tự nhiên mà xem chứ chẳng ai hướng dẫn tư vấn gì. Đến khi chọn được mã hiệu ưng ý thì ... hết hàng. Anh Thắng giàu rồi, chẳng thèm bán gạch nữa đâu.
Hổm dám đâu ảnh đang cá đuối thí mồ. Gạch ảnh sản xuất ra không cạnh tranh nổi với gạch TQ cả về giá cả, mẫu mã, chất lượng, dịch vụ.
@tvat: Do hiện nay nguồn nguyên liệu cao lanh làm gạch ở VN mình phải nhập nên ảnh ấy pha bột đá vào nên gạch ảnh cứng vậy đó, gạch ảnh cứng nên không đủ chất lượng để xuất khẩu đó, chỉ dám bán cho dân vịt thôi

Tập Lái
27/4/11
1
0
3
Cho em mạn phép giới thiệu công ty Tutaco (Tứ Thạch) là người nhà bạn gái em :) Địa chỉ showroom là

2A Vũ Ngọc Phan. P.13. Q.Bình Thạnh.
TP. Hồ Chí Minh
Tel......................................(08) 38055286
Fax......................................(08) 35533356

Hạng D
3/1/12
1.500
22.763
133
Có bác nào biết nhà máy của Bạch Mã hiện đang đặt ở đâu không ạ? Em dò đường từ VSIP, chuyển sang Đồng Nai và sau đó chuyển đi đâu không rõ.

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113
con cóc con nói:
Có bác nào biết nhà máy của Bạch Mã hiện đang đặt ở đâu không ạ? Em dò đường từ VSIP, chuyển sang Đồng Nai và sau đó chuyển đi đâu không rõ.
Khu công nghiệp Gò Dầu. Cạnh Vedan đó bác

Status
Không mở trả lời sau này.