Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
31/1/12
955
388
63
51
MINHSUZUKI nói:
Bạch Mã , Taicera , Thạnh Bàn .. ok còn Ông Đồng Tâm thì bác cạch nó ra dùm em ghét cái cách bán hàng của nó khách của em đã từng bị mua thêm có 20 mấy m2 gạch mà phải đặt tận kho miền trung .
Bác này nói đúng nè, nhưng theo ía em Bác đừng chọn gạch một thương hiệu hết cho căn nhà, tùy không gian, tuỳ cách bố trí..... mà Bác chọn gạch cho phù hợp. Em xây nhà đã 03 lần rùi nên rất hiểu về vụ này. Bác kết hợp với KTS mà cập nhật thêm thông tin và chi tiết để chọn loại gạch phù hợp. Chúc Bác có nhà đẹp, hihi

Hạng B2
25/4/10
321
864
93
Tamtenis nói:
MINHSUZUKI nói:
Bạch Mã , Taicera , Thạnh Bàn .. ok còn Ông Đồng Tâm thì bác cạch nó ra dùm em ghét cái cách bán hàng của nó khách của em đã từng bị mua thêm có 20 mấy m2 gạch mà phải đặt tận kho miền trung .
Bác này nói đúng nè, nhưng theo ía em Bác đừng chọn gạch một thương hiệu hết cho căn nhà, tùy không gian, tuỳ cách bố trí..... mà Bác chọn gạch cho phù hợp. Em xây nhà đã 03 lần rùi nên rất hiểu về vụ này. Bác kết hợp với KTS mà cập nhật thêm thông tin và chi tiết để chọn loại gạch phù hợp. Chúc Bác có nhà đẹp, hihi
Cám ơn các bác đã động viên em nhiều.

Hạng D
14/12/05
1.981
157
63
48
Mobiado nói:
MINHSUZUKI nói:
Xài gạch Đồng Tâm trước khi mua phải tính kỹ số lượng lót rồi mua dư ra chứ đang lót mà thiếu nó hay hết hàng lắm. E bị vụ này hoài, nhiều khi đang lót mà thiếu vài m2 nó hết hàng đành phải bỏ mua gạch hãng khác nên giờ e còn dư Đồng Tâm 1 mớ mỗi loại vài chục m2.
:D Có 2 nhãn hàng không bao giờ ngó tới nữa Đồng Tâm và Toto .Mà mấy hãng gạch VN dạo này bị sao đó mua toàn hết hàng trong khi hàng Hồ thì đầy đồng .

Status
Không mở trả lời sau này.