Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
24/5/08
364
6.892
93
MINHSUZUKI nói:
Bạch Mã , Taicera , Thạnh Bàn .. ok còn Ông Đồng Tâm thì bác cạch nó ra dùm em ghét cái cách bán hàng của nó khách của em đã từng bị mua thêm có 20 mấy m2 gạch mà phải đặt tận kho miền trung .
Xài gạch Đồng Tâm trước khi mua phải tính kỹ số lượng lót rồi mua dư ra chứ đang lót mà thiếu nó hay hết hàng lắm. E bị vụ này hoài, nhiều khi đang lót mà thiếu vài m2 nó hết hàng đành phải bỏ mua gạch hãng khác nên giờ e còn dư Đồng Tâm 1 mớ mỗi loại vài chục m2.

Hạng F
11/1/10
6.130
60.465
113
Mobiado nói:
MINHSUZUKI nói:
Bạch Mã , Taicera , Thạnh Bàn .. ok còn Ông Đồng Tâm thì bác cạch nó ra dùm em ghét cái cách bán hàng của nó khách của em đã từng bị mua thêm có 20 mấy m2 gạch mà phải đặt tận kho miền trung .
Xài gạch Đồng Tâm trước khi mua phải tính kỹ số lượng lót rồi mua dư ra chứ đang lót mà thiếu nó hay hết hàng lắm. E bị vụ này hoài, nhiều khi đang lót mà thiếu vài m2 nó hết hàng đành phải bỏ mua gạch hãng khác nên giờ e còn dư Đồng Tâm 1 mớ mỗi loại vài chục m2.
Thanh lý ko bác? Em có cái nhà nhỏ, trệt chỉ 30m2, lững 16m2. Cùng lắm làm 2 loại cũng được.:D

Hạng B2
24/5/08
364
6.892
93
cpkhanhhung nói:
Mobiado nói:
MINHSUZUKI nói:
Thanh lý ko bác? Em có cái nhà nhỏ, trệt chỉ 30m2, lững 16m2. Cùng lắm làm 2 loại cũng được.:D
Tốt quá bác,e đang muốn đẩy đi để trống kho nè:D! Gạch tồn của e lúc trước mua khoảng 300/m2 giờ thanh lý 200/m2:D. Ah, còn loại 60x60 nha bác!

Hạng F
11/1/10
6.130
60.465
113
Mobiado nói:
cpkhanhhung nói:
Mobiado nói:
MINHSUZUKI nói:
Tốt quá bác,e đang muốn đẩy đi để trống kho nè:D! Gạch tồn của e lúc trước mua khoảng 300/m2 giờ thanh lý 200/m2:D. Ah, còn loại 60x60 nha bác!
Ui mắc thế bác? Nhà này em làm chất lượng trung bình thôi, chủ nhà yêu cầu thật tiết kiệm:D. Hôm qua em có hỏi cửa hàng thì TA 60x60 bóng kính 2 da giá chỉ khoảng 175k/m2, gạch ceramic 40x40 American chỉ 115k/m2. Cứ tưởng được thanh lý quả hời.:D

Hạng B2
24/5/08
364
6.892
93
@cpkhanhhung: Dongtam cua e hinh nhu tren 400k/thung (1.44m2) luc mua. Bac can thi ctr bac o dau e cho mang den,bac dung dc loai nao thi dung,bac muon gui e bao nhiu cung dc.hihi. Nhau 1 bua cung dc Bac! Sorry e online = phone

Hạng F
11/1/10
6.130
60.465
113
Mobiado nói:
@cpkhanhhung: Dongtam cua e hinh nhu tren 400k/thung (1.44m2) luc mua. Bac can thi ctr bac o dau e cho mang den,bac dung dc loai nao thi dung,bac muon gui e bao nhiu cung dc.hihi. Nhau 1 bua cung dc Bac! Sorry e online = phone
Ngại quá! Kho bác ở đâu em xin qua chở. Nhu cầu của em ít lắm: nền phòng - 42m2, nền WC - 5m2, Ốp tường WC - 30m2, nền sân - 7m2. Cứ màu sáng như màu trắng hay màu kem là được.

Hạng C
4/8/12
708
11.154
93
ngoinhaxanh nói:
Vậy thôi cho a đi Phát, bán chi mang tiếng. Cám ơn e trước
hu hu hu, pa ngôi nhà ma dùng avatar nhác con kìa mấy bác ơi :D

Hạng F
11/1/10
6.130
60.465
113
Mobiado nói:
Em mới gặp chủ nhà xong, tiếc là họ ko chịu dùng gạch 60x60 vì theo họ: diện tích nhà quá nhỏ, lát gạch lớn chỉ được mấy viên, vả lại họ muốn gạch hơi nhám chút, bóng kính sợ trơn trượt, người già mà.:D Hôm nào bác rãnh em mời bác cafe hay bia nhé!:D

Status
Không mở trả lời sau này.