Hạng C
4/12/14
842
8.140
93
40
Ho Chi Minh City, Vietnam
Bác ở đâu, qua mình cắm máy xóa lỗi cho. xong là hết. Còn xa thì kiếm gara nào gần gần họ xóa lỗi cho.
Anh ở đâu cho mình xin địa chỉ. Nếu tiện mình ghé nhờ a cắm máy tìm dùm xem Camry cảm biến ABS nào lỏng mà nó báo đèn chập chờn (lúc báo lúc ko). Thanks a.
Em lạy anh, em chạy mà có cái đèn vàng nào nhấp nháy là em són d..ái rồi vì chuẩn bị mất tiền huống hồ là đèn đỏ.
Mình từng chạy xe mà báo đèn ABS, chống trơn trượt báo suốt. Thậm chí đi đăng kiểm (thời đó, giờ chắc thua) mà taplo báo đèn check engine, ABS, TCS sáng đỏ choét kìa (đk vẫn qua bthg và ko tốn tiền cafe nha) :D

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
9/5/16
4.031
4.180
113
Bình Phước
Anh ở đâu cho mình xin địa chỉ. Nếu tiện mình ghé nhờ a cắm máy tìm dùm xem Camry cảm biến ABS nào lỏng mà nó báo đèn chập chờn (lúc báo lúc ko). Thanks a.

Mình từng chạy xe mà báo đèn ABS, chống trơn trượt báo suốt. Thậm chí đi đăng kiểm (thời đó, giờ chắc thua) mà taplo báo đèn check engine, ABS, TCS sáng đỏ choét kìa (đk vẫn qua bthg và ko tốn tiền cafe nha) :D
  • 115 Thích Quảng Đức, Phường Chánh Nghĩa, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương nha bác.

Hạng D
18/4/15
1.397
10.879
113
Chưa chạy captiva LT đời đầu nè, sáng kệ bố nó :D
Định hỏi xe j, mà thôi Cap thì đúng nó rồi.
Bên đg Kênh Tân Hóa có cả cái Gara to đùng, bảng hiệu chuyên trị Chev!

• Wow
Reactions: sonk4
Hạng B2
17/4/12
279
410
65
HCMC
Thay mặt 500 anh em, bác cho em xin hình cái bộ chia sạc đa năng của bác với ạ

• Haha
Reactions: Osin