Hạng B2
22/11/15
198
132
43
Nó là cái bộ gì vậy anh? Cho em xin cái hình để em né nó ra. Chứ bộ chia sạc thì nó cắm tẩu, mà tẩu thì ăn gì đến bình khi tắt máy!
Hay là anh gắn vô hộp cầu chì, cái kiểu chia tẩu sạc.
Mình cũng không chắc là nó, chỉ là sơ bộ nghi ngờ thôi, giờ xe tự nhiên nó hết lỗi luôn rồi, để cắm nó vào lại test thử phải nó không :D

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.610
22.336
113
Pháp
Mình cũng không chắc là nó, chỉ là sơ bộ nghi ngờ thôi, giờ xe tự nhiên nó hết lỗi luôn rồi, để cắm nó vào lại test thử phải nó không :D
Em nghĩ trước khi test thì bác ...cố sạc bình ...nguyên đêm , sau đó test thì chắc cú hơn

Hạng D
10/12/13
2.505
6.131
113
Nó là cái bộ gì vậy anh? Cho em xin cái hình để em né nó ra. Chứ bộ chia sạc thì nó cắm tẩu, mà tẩu thì ăn gì đến bình khi tắt máy!
Hay là anh gắn vô hộp cầu chì, cái kiểu chia tẩu sạc.
thường Ford rút chìa thì cái tẩu sạc vẫn có điện :(

Hạng B2
22/11/15
198
132
43
Kết luận là chắc không liên quan đến thiết bị cắm vào đâu các bác ạ, xe em bị hư acquy đó, thay acquy xong là bình thường lại hết.

Hạng B2
27/5/13
405
1.245
93
Em chỉ là amateur, vì thích dọc phá chứ xài thì chưa đến ...1%, toàn cho bạn mượn không hà
View attachment 2863203
Ở đây, những xe thông dụng thì em thú thật ...thiếu Mercedes và ...tất cả loại xe hàn quốc (quá đắt để ...dọc phá) ..đang tậu thêm các hiệu khác ...nếu rẽ :):):)

Em có ý kiên là lập hội ODB error code, dành cho các anh em nào thích đi sâu vào lãnh vực kỷ thuật kiểm tra qua máy ....(đã đề xuất) nhưng chưa có ai mặn mà lắm ... Các bác nghĩ sao ?
em ủng hộ ý kiến này của anh Osin. Nếu có hội thì em xin 1 tụ nhé