Hạng B2
16/5/19
345
538
93
34
Xe Honda ồn chủ yếu từ việc cách âm gầm và hốc bánh. Lúc thử nghiệm họ chỉ thử nghiệm ở điều kiện mặt đường tốt bên Thái hay Nhật mà quên mất các thị trường có điều kiện mặt đường tệ như Việt Nam.
sao mod dám chê đường VN. Đường nước mình lúc nào cũng mãi đỉnh cần chi thử nghiệm, mấy nước kia đường tệ quá nên mới phải thử nghiệm nha :D :D :D

Hạng B2
18/4/12
472
801
93
các bác nên nhớ là 1.5 Turbo nhá, 174 mã, 240nm ! trong khi đó Corola cross chỉ có 138 mã thôi ! ko đùa đc với HRV nữa đâu !
Đù, đúng là ko đùa với HRV bản VN đc. Bên Nhật nó chỉ cho dân nó xài bản 130 mã lực là hết mức. Biết dân VN chỉ lên mạng coi thông số rồi chém gió nên xe về VN quăng cái động cơ cũ cho xài là dân nó phái, khen lấy khen để :))

• Like
  • Wow
Reactions: tenxo and Tung NDSG
Hạng D
24/2/20
4.477
7.396
113
37
Haha, con Raize nào có radar + camera phía trước mà hỗ trợ các tính năng sau vậy bác...
  • Hệ thống phanh giảm thiểu va chạm (CMBS)
  • Hệ thống kiểm soát hành trình thích ứng bao gồm dải tốc độ thấp (ACC with LSF)
  • Hệ thống giảm thiểu chệch làn đường (RDM)
  • Hệ thống hỗ trợ giữ làn đường (LKAS)
Do em nhìn thấy cái giá ảo lòi cộng với câu xe tao có honda sensing nên em ngứa mồm chém tí mà nhiều fan ngáo giá căng quá.:)

• Like
Reactions: cdang
Hạng D
24/2/20
4.477
7.396
113
37
Đù, đúng là ko đùa với HRV bản VN đc. Bên Nhật nó chỉ cho dân nó xài bản 130 mã lực là hết mức. Biết dân VN chỉ lên mạng coi thông số rồi chém gió nên xe về VN quăng cái động cơ cũ cho xài là dân nó phái, khen lấy khen để :))
Con xe bé tí cỡ 1,2 tấn thì 174 mã lực hơi uổng thay vì vậy cho nó cái hộp số 6at chả ngon hơn.

• Like
Reactions: lttaihus
Hạng D
24/2/20
4.477
7.396
113
37
cross treo sau dầm xoắn, hrv treo sau dầm xoắn, thời đại xe 900tr chỉ được trang bị treo sau dầm xoắn, combo với thằng đùm bánh sau nửa là nhất
Ngồi thúc vào mông cho nó có cảm giác thể thao mà bác.

Hạng C
23/9/20
863
7.305
93
Rồi xong, vẫn 1.5 CVT, tay nắm cửa sau kiểu ko giống ai, giá ngút trời,ồn....với giá này thì cx5, cross, seltos, creta chỉ nhìn rồi cười khẩy bảo tuổi.....L. Em hóng năm sau bằng giờ nó có giảm 100tr ko.
Giống kiểu cửa sau của tuyệt tác nghệ thuật CHR đó thây

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng B2
16/1/22
123
130
43
41
hát lại bài ca ê sắt. honda vn bán 4 bánh vì đam mê còn 2 bánh mới là chính
Có khi nào họ dùng chiến lược quảng bá xe 4 bánh để bán xe 2 bánh không ta ? Chừ là họ nhìn ra chuyện dân mình còn lâu mới bỏ xe máy nên dám lắm à ? Một chuyên gia ngành mới mua bằng Tiến sĩ cho hay

• Haha
Reactions: vthuy
Hạng D
24/8/07
1.661
2.706
113
Có khi nào họ dùng chiến lược quảng bá xe 4 bánh để bán xe 2 bánh không ta ? Chừ là họ nhìn ra chuyện dân mình còn lâu mới bỏ xe máy nên dám lắm à ? Một chuyên gia ngành mới mua bằng Tiến sĩ cho hay
anh cứ lo, khi Vin làm chủ dc dây chuyền sx cục pin, mình võ đoán khi đó cấm xe máy chạy xăng cái rụp, bái bai honda

• Like
Reactions: aogolfonline