Hạng C
4/6/07
777
7.545
93
53
Các ông có giàu và đi xe tầm Paul Walker, Công Nương Diana... không vậy?
Cha, ông... của các ông trước đây đi xe mấy túi khí?

Xe của các ông đang đi có mấy chục túi khí?

Có câu: "Cười người hôm trước, hôm sau người cười". Đừng to còi quá nhé!
thời nay so với thời xưa làm gì, thời xưa chả đường mà chạy nên mấy túi khí quan trọng chi, giờ toàn cao tốc, xe cộ cũng nhiều nên trang bị an toàn càng nhiều càng tốt chứ. Nói để tụi Toy nó hiểu và đừng khinh thường khách hàng Việt thôi để nó trang bị tốt hơn xứng đáng đồng tiền của mình thôi.

Hạng F
29/8/07
8.005
26.837
113
Bản thân người Việt có quan tâm tới mạng sống chính mình đâu mà kêu Toy nó quan tâm bác. Xe nó vậy còn tranh giành nhau mua nói chi nó làm tốt nữa thì có mà đánh nhau sứt đầu mẻ trán để đươc mua xe Toy
http://vnexpress.net/tin-tuc/thoi-su/oto-di-dam-tang-no-lop-3-nguoi-tu-nan-3179788.html
Chắc các Bác đã đọc bài này rồi. Một trong 3 người ra đi đó là người bà con gần của Tôi.
Bây giờ chỉ biết đổ lỗi cho Tài xế nhưng giá mà, giá mà ...
Gía mà Toyota xem tính mạng người Việt cao hơn con dog (như ở Mỹ) thì chắc có lẽ nhiều người không chết oan.
Đến bao giờ hệ thống an toàn mới được Toyota đặt lên hàng đầu cho xe của họ bán tại Việt Nam chứ không phải lợi nhuận khủng như hiện nay.
Bản thân Tôi cũng đang sử dụng Camry nhập từ Mỹ - 2013 Tôi hoàn toàn hài lòng về xe Tôi đang đi. Nói ra để các Bác biết Tôi không phải là bọn sale dìm hàng nhau, Tôi chỉ muốn nói lên thực trạng trình độ hiểu biết của người Việt quá tệ. Nếu các bạn từ chối không mua Toyota nữa ( những xe kém an toàn) thì họ sẽ phải định nghĩa lại xe bán tại VN.
Cuối cùng Tôi vẫn chỉ có 1 mong muốn hãy mang tiêu chuẩn Mỹ đến VN nhé Toyota, Gía có thể cao nhưng người dùng họ sãn sàn.
http://vnexpress.net/tin-tuc/thoi-su/oto-di-dam-tang-no-lop-3-nguoi-tu-nan-3179788.html
Chắc các Bác đã đọc bài này rồi. Một trong 3 người ra đi đó là người bà con gần của Tôi.
Gía mà Toyota xem tính mạng người Việt cao hơn con dog (như ở Mỹ) thì chắc có lẽ nhiều người không chết oan.
Đến bao giờ hệ thống an toàn mới được Toyota đặt lên hàng đầu cho xe của họ bán tại Việt Nam chứ không phải lợi nhuận khủng như hiện nay.
Bản thân Tôi cũng đang sử dụng Camry nhập từ Mỹ - 2013 Tôi hoàn toàn hài lòng về xe Tôi đang đi. Nói ra để các Bác biết Tôi không phải là bọn sale dìm hàng nhau, Tôi chỉ muốn nói lên thực trạng trình độ hiểu biết của người Việt quá tệ. Nếu các bạn từ chối không mua Toyota nữa ( những xe kém an toàn) thì họ sẽ phải định nghĩa lại xe bán tại VN.
Cuối cùng Tôi vẫn chỉ có 1 mong muốn hãy mang tiêu chuẩn Mỹ đến VN nhé Toyota, Gía có thể cao nhưng người dùng họ sãn sàn.

Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ
Bản thân người Việt có quan tâm tới mạng sống chính mình đâu mà kêu Toy nó quan tâm bác. Xe nó vậy còn tranh giành nhau mua nói chi nó làm tốt nữa thì có mà đánh nhau sứt đầu mẻ trán để đươc mua xe Toy

Quá đúng.... sáng em mới xém chết.
:3dcuoi:
:3dcuoi:

• Like
Reactions: deepsky
Hạng B2
26/6/12
100
109
53
52

Em phải nhất trí mới Bác thôi. Nếu chỉ có một mình Toy bán xe hơi ở VN thí còn trách nó được đằng này cả một rừng xe bác không chọn lại đi chọn Toy rồi kêu nó sao được! Nó sx gì là quyền của nó. Còn mua xe gì là quyền của mình mà!

Hạng B2
26/6/12
100
109
53
52
bác coi clip chưa?? 2 túi khí ko bung, nếu bung thì người ngồi bên cạnh tài có thể ko đến nổi tử vong. Nói chung giờ nghe sale nói mua Toy bán lại ít mất giá, lúc đó ko biết còn cơ hội bán nó ko nữa.

Toy bền ghê! Xe nát bét vậy mà kính lái vẩn còn. Túi khi chưa bung!

• Like
Reactions: andyruby
N3H confirmed
Hạng B2
11/5/14
140
115
43
32
Xin chia buồn với gia đình nạn nhân.
- Nhưng e cũng xin có 1 vài ý kiến khách quan thêm là ở VN xe TOYOTA ngta sử dụng nhiều thì tất nhiên xảy ra tai nạn cũng nhiều hơn các hãng xe khác cũng giống như xe máy honda vậy thôi.
-theo e được biết thì chiếc xe đó là xe taxi tân trang lại.Nguyên nhân dẫn đến tai nạn là nổ lốp xe, vì lốp xe ở đây là lốp cũ của xe taxi đã chạy rất lâu rồi và sau khi xe ko chạy taxi nữa được tân trang lại xe không được thay lốp mới mà chỉ được những người thợ sơn lại mặc cho nó mòn va mục nát nên thi người nào đó sử dụng thì nguy cơ xảy ra tai nạn là rất lớn.

Hạng D
26/6/05
2.614
303
83
Vũng Tàu
Nhìn hình này, tuy va chạm rất mạnh, nếu cài seatbelt, chắc chắc lái xe Fortuner ko sao, khoang lái còn nguyên!