Tập Lái
27/12/05
18
0
0
RE: Giá ô tô sẽ tiếp tục giảm

Em thì tin giá xe sẽ giảm vì lãnh đạo đã nói thì chắc chắn phải có chứ. Chẳng lẽ lãnh đạo lại nói đùa sao ? Anh em nghĩ sao ? thiếu nhi còn phải biết thật thà , uy tín nữa kìa, huống hồ chi đây là lãnh đạo... em cam kết với các bác giá xe sẻ hạ, nếu kô hạ em sẽ xin lỗi toàn bộ forum này....em cam kết thật đấy

Tập Lái
21/1/06
42
0
6
Hà nội

Trích đoạn: dream100

Em thì tin giá xe sẽ giảm vì lãnh đạo đã nói thì chắc chắn phải có chứ. Chẳng lẽ lãnh đạo lại nói đùa sao ? Anh em nghĩ sao ? thiếu nhi còn phải biết thật thà , uy tín nữa kìa, huống hồ chi đây là lãnh đạo... em cam kết với các bác giá xe sẻ hạ, nếu kô hạ em sẽ xin lỗi toàn bộ forum này....em cam kết thật đấy

Bác nói đúng rồi. Ở trên các bác khác có nói rồi...nhưng vấn đề là thời gian mà.

Hạng B2
25/8/04
333
303
63

em cam kết với các bác giá xe sẻ hạ, nếu kô hạ em sẽ xin lỗi toàn bộ forum này....

Bác giấc mơ này có tố chất làm ... bộ trưởng đấy. Sau khi xin lỗi forum thì bác xin rút nick và tạo nick mới chiến đấu tiếp nhé !!! Bộ trưởng phải thế chứ !!! :D:D

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Chữ "SẼ" nó trừu tượng quá bác à, nếu bác dùng "sẽ hạ giá trong vòng ..... tháng thì hay hơn" . Như em nói : thuế suất xe nhập SẼ còn 10%, nếu không thì em SẼ xin lỗi các bác trong 4R này.
Mà sao bác lại so sánh thiếu nhi với lãnh đạo nhỉ , nhân chi sơ - tính bổn thiện, con nít thiệt thà lắm [:-].

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/8/05
614
7
18
Hà Nội

Lãnh đạo nói thì cứ nói, nhiều chủ trương nghe có vẻ tốt cho dân, ăn cho đẫy đã, về hưu rồi chú nào lên tiếp quản cái chức đó lo, ta về hưu rồi ..khỏe re:)

Hạng B1
10/5/06
69
0
0

Bác này đặt niềm tin bằng cách ngồi lên mồm lãnh đạo:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Bác này đặt niềm tin bằng cách ngồi lên mồm lãnh đạo
Phục bác, đúng là người "art", câu đánh gía đầy ấn tượng.

Hạng B2
29/3/05
108
0
16

@Bác car_art Công nhận câu của Bác là câu nói hay nhất trong ngày.

Hạng B2
21/4/06
146
0
0
51
HALOI

Ơ thế các bác chỉ nghe một tai thôi à, còn đợi nghe thấy tiếng của bộ CN nũa chứ. Mồm cá chép mép của q* * *n:D