Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
TUXEDO nói:
Có ai biết vì sao anh Dũng lại không điền tên mình vào danh sách cơ thủ không ?
Vì đây là giải giành cho các tài năng trẻ,không giành cho lão tướng HT à :):):)

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Vì bên kia có đối trọng là mợ Cherie nên anh Dũng nhăm nhe làm vật tế thần (mà trong hội cũng chỉ còn mỗi anh là trai tân đem tế thần được thôi)

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
HT nói thế thì chết A rùi,lỡ cherie biết được và kiểm tra thực tế làm A mắc cỡ lắm đó hohoho

Hạng C
26/11/10
763
2
18
HCM
TONYDUNG nói:
Hồi Chiều nây Tinh thần tập luyện của A E thật hào hứng và sôi nổi,mặc dù là tập luyện nhưng nhìn nét mặt căng thẳng và đầy quyết tâm của A E mọi người khán giả ở ngoài đứng xem cứ tưởng hộii BFC đang tranh giải,Tinh thần của A E thật đáng khen.Nhưng điều đáng nói và xúc động hơn cả là các nhà tài trợ cũng căng thẳng không kém các cơ thủ,là Họ(Cá Lóc và ParisPP)tranh nhau giành quyền tài trợ cho A E (mặc dù chưa vào giải chính thức),2 nhà tài trợ này nhất quyết đòi để cho mình tài trợ,nhưng cuối cùng Cá Lóc cũng phải nhương bộ cho ParisPP cùng Sawa tài trợ chi phí cho buổi tập hôm nay.
rất cám ơn và mong những nhà tài trợ khác hãy noi theo tấm gương của Cá Lóc,ParisPP,Sawa...đóng góp cho hội BiDa của BFC ngày càng mạnh hơn nhé

@ParisPP: vì A nằm trong ban tổ chức nên không dược tham gia(vì sợ bi ép phê điểm
)
@Linh idol: phải tự tin lên chứ Linh,chưa thi đấu làm sao biết thua,hãy tự tin lên

@PIT: Đúng vậy ku PIT,mỗi thể loại sẽ chon ra 3 cơ thủ ưu tú nhất để tranh tài với FFC

@a Dũng: hãy đợi đấy

@cá lóc: nhớ thanks em nha, vào là bị nấu canh chua rồi thấy chưa :D:D:D

Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38
Chút 1h có mặt để thi đấu vòng loại nha anh em.

Hạng B2
13/4/11
297
0
16
13
Ae tập luyện hăng say quá, ngày hôm qua lại tập nữa thì quả là quyết tâm cao. Tiếc 1 cái là ae có tập cỡ nào thì em cũng sẽ có 1 suất, hehe.
. E vừa chuyển tiền mua suất rồi nha a Dzũng

Hạng C
26/11/10
763
2
18
HCM
misaki249 nói:
Ae tập luyện hăng say quá, ngày hôm qua lại tập nữa thì quả là quyết tâm cao. Tiếc 1 cái là ae có tập cỡ nào thì em cũng sẽ có 1 suất, hehe.
. E vừa chuyển tiền mua suất rồi nha a Dzũng