Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Thông báo khẩn - Bên FFC anh em cơ thủ kẹt công tác đột xuất
Giải đấu tạm dừng - chờ lịch thi đấu sau

Anh Dũng đắc tội gì với Cherie hả ??? :mad:

PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang
TUXEDO nói:
Thông báo khẩn - Bên FFC anh em cơ thủ kẹt công tác đột xuất
Giải đấu tạm dừng - chờ lịch thi đấu sau

Anh Dũng đắc tội gì với Cherie hả ??? :mad:
trời.....làm hồi chiều request off 1 buổi.....thế là toi công rồi....hix hix....nhưng mà không sao....đã chuyển tiền cho aZũng Zâm zụ 1 vé rồi nha...hé hé....
@Hồi chiều mém tí bị CáLóc zới Akin luộc thịt rồi....may mà có mang theo cái Mu Rùa thiệt bự....hehe

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
Trờiiiiii ơiiiiiii,tiền của các nhà tài trợ bỏ ra như mưa cho BFC để tham gia giải Bi Da QT thế là tiêu rồi(đi karaoke VIP và mát xa hết sạch rồi),lấy tiền đâu mà trả lại cho các nhà tài trợ bây giờ,còn tiền lo lớt 1 suất chình thức của Misaki,PIT Hifi nữa chứ,HT hại A rồi hic hic

Chi Hội Trưởng P.O.C
TONYDUNG nói:
Trờiiiiii ơiiiiiii,tiền của các nhà tài trợ bỏ ra như mưa cho BFC để tham gia giải Bi Da QT thế là tiêu rồi(đi karaoke VIP và mát xa hết sạch rồi),lấy tiền đâu mà trả lại cho các nhà tài trợ bây giờ,còn tiền lo lớt 1 suất chình thức của Misaki,PIT Hifi nữa chứ,HT hại A rồi hic hic
Tình hình sao rồi anh ? Bida xong đi nhậu phải ko ?

Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38
Hôm nay ae đánh Bida xong chắc đói quá , uống ít mà ăn nhiều quá, quỹ Bida thâm hụt nghiêm trọng.

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
haobui nói:
TONYDUNG nói:
Tình hình sao rồi anh ? Bida xong đi nhậu phải ko ?
A E mới nhậu về nè,thiếu HB nữa là vui rồi,nhận đươc tin buồn của HT đang nhức đầu nè,chắc ngày mai Linh idol,Misaki,ParisPP,Sawa sẽ đt cho A đòi lại tiền tài trợ cho mà coi :mad::mad::mad:

Hạng D
24/4/10
3.904
52
48
Sorry các bác là do bên FFC tuần này kẹt nhiều quá nên sợ đưa gà mờ vào làm mấy bác ăn ... không có ngon, đợi các bác đi lễ về rồi giao lưu. Đến giờ em cũng không biết thi đấu nội dung thế nào, các bác chỉ ra tụi em theo nhà, số lượng thì nhiều còn chưa kiểm tra chất lượng được vì mới tập được 1 buổi toàn chai với chai không :)