Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
Vì hiện giải đang chia ra hai trình A và B, bác thu xếp chiều chủ nhật ra sân Bình Hòa giao lưu để ae biết để tiện xếp cho phù hợp vì luật của OTC khá hay, đòi hỏi các bác trình ngang nhau để chiến cho máu ạ.Thời gian SH từ 3h-7h tại sân Bình Hòa, bác đi hết đường Nơ Trang Long, qua khỏi đường ray xe lửa, đi thêm khoảng hơn 1km, qua khỏi lẩu dê Tài Ký II ( nơi off thường trực của OTC:) ), đến 1 đoạn nữa bác gặp 1 bảng chỉ dẫn bên phải vào sân BH, Intresco, sân ngoài cùng ngoài trời ạ. Có gì cần bác alo cho em. Hy vọng gặp bác sớm ạ.

Hạng B2
3/12/07
475
14
28
SOC TRANG
@IV: chân a còn đau thì a đánh B cũng được mà, nếu không ai chịu lên A thì cho e lên A nhá....:)

Tập Lái
6/12/09
40
0
6
55
Trâm ơi anh bận nên không ra Bình Hoà giao lưu được. Nhưng hổng biết lịch đánh ngày lào do hổng coi trang đầu. Mà thấy stanby hổng biết có được dư không. Nhưng có thì cho anh 1 xuất chủ yếu vui mà hìhi chứ anh dòm thí mí chú em họ sở và phuc & tony là anh ớn rồi đụng noá là teo ngay

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
loyalty nói:
Trâm ơi anh bận nên không ra Bình Hoà giao lưu được. Nhưng hổng biết lịch đánh ngày lào do hổng coi trang đầu. Mà thấy stanby hổng biết có được dư không. Nhưng có thì cho anh 1 xuất chủ yếu vui mà hìhi chứ anh dòm thí mí chú em họ sở và phuc & tony là anh ớn rồi đụng noá là teo ngay
Nếu Phúc có thể xác định trình của bác thì em sẽ sắp xếp được ạ. Bác chiến sân 3A với Phúc hay sao ạ? Bác không phải lo vì khả năng các bác standby cũng sẽ được tham gia. Giải nội bộ OTC chủ yếu là ae vui vẻ với nhau
, giao lưu và biết mặt để còn chào nhau ngoài đường bác ạ nên BTC sẽ cố gắng sắp xếp cho thỏa đáng.

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM
@cuongcualu: bác yên tâm, dù đăng ký trễ nhưng để bác standby thì bản thân em thấy áy náy lắm. Bác cứ chuyên tâm luyện tập chuẩn bị tham gia giải nhé.

@loyalty: em có hỏi thăm ttk thuytram và được biết bác rất nhiệt tình tham gia, nếu TTK bảo lãnh và bác chịu khó ra Bình Hòa giao lưu và test trình thì mọi người sẽ welcome bác thôi ạ.

@tintin-tete: từ giờ đến trước giải bác chịu khó ra giao lưu làm quen với mọi người nhé. Do đây là giải nội bộ và bác là thành viên mới nên cần có sự giao lưu cọ sát, rất mong bác đọc kỹ những thể lệ và có sự hợp tác với những tiêu chí của OTC. Kính bác!

@BTC: Pandavn đã chấp nhận sự tiến cử lên A trong giải này, nhờ bác OB or DGM cập nhật lại giúp. Nhận tiện em cũng kiến nghị trình B nên mở rộng lên khỏang 24 bác, vừa dễ tổ chức vừa tạo điều kiện cho một số bác chậm chân có cơ hội tham gia.

@ngocdds: bác noi gương pandavn mà lên A đi nhé, đại đa số bỏ phiếu thuận cho bác rùi đó.

@letoan11011: một lần nữa xin ghi nhận sự nhiệt tình của bác, vậy bác mạnh dạn đăng ký giải theo những gì mình thỏa thuận nhé ;)

Hạng C
12/3/10
777
3
18
Trích dawmgoodman :

kỳ này trình đồng đều quá, tất cả các bác B đều có thể đánh A rồi :)

note mấy bác hột giống tạm và ưu tiên thăng hạng A đến nay để chia đều vào các bảng thử hén, hehe:
Trình A :

1.SG_Blue
2.Tonyhai20 *
3.Architecthcm
4.Duy siena------------------------đã đóng phí
5.Nquynh---------------------------đã đóng phí
6.Dk_3789_kd
7.Quantoyo
8.Tanphuchoang *
9.Lh_nhut
10.Dawmgoodman----------------đã đóng phí
11.SonLA
12.Nadal.vn
13.Hama_bien
14.Linhbch
15.Tuyeni30 *
16.Vinh *
17.Sonkts *
18.Tuanak
19.Cuongden
20.AntamOTC
21.ThangleESC
22.Soluuhuong *
23.Gianua107
24. Boeing
25. Ford Mustang
26. Conkiencon
27. Happiness*
28. phamdna
29.
30.
31.
32.

Trình B:

1.Culanhotmit
2.TuanRULO *
3.Windarc
4.Nguyenhanhvu-------------------đã đóng phí
5.Lycafe
6.Rocket1349 *
7.Pandavn *5
8.Ngocdds *1
9.Xegi *4
10.Phanbon
11.Jangdonggunr350
12.Uybeo
13.Endoman
14.Masterpiece *2
15.Xe_online *3
16.IV4705

các bác standby nanh chóng confirm nhé, ưu tiên theo thứ tự đấy. Ca1c bác A trước để còn xếp chỗ nhé, Ai rớt lại vui lòng standby hen.
-Standby:
1.Cuongcualu (B)

2.Ice_kool (B)
3.Cuccu2009 (A)

4.Vanganh (?)
5.Bibono (?)
6.loyalty (A)
7.
Tintin_tete (A)
8....

Bác dawmgoodman ơi, bác cho e đăng kí đánh giải lần này, tuần sau em sẽ đóng phí cho bác TTK. Mấy bữa nay em đã ra ngoài sân Bình Hòa tét trình rồi, Bác sắp sếp cho e "trình B" nha, chứ bác cho em ở trình A, mấy bác trình A chắc đập cho em chết sớm qúa .

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

@ bác phamdna : Các bài sau bác lưu ý post có đủ dấu Tiếng Việt nhé .

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Hôm nay em đã thu lúa các bác sau:

- Architechcm
- TuanAK
- PandaVn
- Xe_online

Cộng với danh sách bác Architechcm thu được, và em đã đặt cọc tiền sân rồi nghen các bác!

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
thuytram nói:
Hôm nay em đã thu lúa các bác sau:

- Architechcm
- TuanAK
- PandaVn
- Xe_online

Cộng với danh sách bác Architechcm thu được, và em đã đặt cọc tiền sân rồi nghen các bác!
Đặt cọc tiền sân xong thấy quỉ sắp cạn...bác TTK buồn hui...
P/S: Nghe đồn bác ThangleESC là "người ác" vậy mà đưa bác TTK về nhà Post bài !?....em ứ tin lời đồn.
@IV4705: Dạ, bác cho em đăng ký A + thêm bác Phandavn để đứng che bóng trước em kg thì banh bay vèo vèo thì chít em mất. Lở uýnh tới 'chổ đó' nữa thì ui thui xong đời em bác à.

Tập Lái
6/12/09
40
0
6
55
architecthcm nói:
loyalty nói:
Nếu Phúc có thể xác định trình của bác thì em sẽ sắp xếp được ạ. Bác chiến sân 3A với Phúc hay sao ạ? Bác không phải lo vì khả năng các bác standby cũng sẽ được tham gia. Giải nội bộ OTC chủ yếu là ae vui vẻ với nhau
, giao lưu và biết mặt để còn chào nhau ngoài đường bác ạ nên BTC sẽ cố gắng sắp xếp cho thỏa đáng.

3A và nửa số danh sách A đều biết mình chỉ nick chắc hổng biết thôi. Vỉ cũng có một số chơi cùng vnphoto mừ, để sắp xếp sẽ ra Bình Hoà 1 ngày đẹp trời

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
@loyalty: bác vui lòng confirm sớm giúp em việc ra sân BH để BTC sắp xếp bảng đấu nữa ạ, vì OTC áp dụng luật chơi mới với bản quyền của "bác Đâm" nên phải chốt danh sách sớm.
@All: Em thì ủng hộ việc mở rộng B lên 24 thay vì 16, toàn bộ các trận đấu đều bàn thắng vàng cho kịp thời gian ạ. Tiêu chí đông vui là chính các bác nhỉ

@Panda: Chúc mừng bác lên A, dạo này bác phong độ tốt quá, đúng là lên núi tu luyện có khác, bây giờ là em hok chịu nổi banh bác luôn roài :(