Tập Lái
6/12/09
40
0
6
55
architecthcm nói:
@loyalty: bác vui lòng confirm sớm giúp em việc ra sân BH để BTC sắp xếp bảng đấu nữa ạ, vì OTC áp dụng luật chơi mới với bản quyền của "bác Đâm" nên phải chốt danh sách sớm.
@All: Em thì ủng hộ việc mở rộng B lên 24 thay vì 16, toàn bộ các trận đấu đều bàn thắng vàng cho kịp thời gian ạ. Tiêu chí đông vui là chính các bác nhỉ

@Panda: Chúc mừng bác lên A, dạo này bác phong độ tốt quá, đúng là lên núi tu luyện có khác, bây giờ là em hok chịu nổi banh bác luôn roài :(

ok để xem tuần này có ra được thì sẽ alo trước nhé. Thanks

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!
Cảm ơn các bác. Em chỉ sợ ảnh hưởng đến partner của mình, tuy nhiên em cũng sẽ chịu khó tu luyện thêm để ngày đánh giải không đến nỗi tệ.

@loyalty: Bác confirm với BTC đi, em sẽ xác nhận với BTC cho bác là bác trình A cứng cựa luôn.

@BTC: Các bác trong BTC ơi. Bác loyalty là bác Minh hay chơi bên hội 3A và bên VNphoto.net. Bác này trình A cứng cựa luôn nhé.

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
@letoan11011: ác mấy gặp em cũng chịu thua thôi, he he he...

@Anh Minh Loyalty: đợt này có anh Masterpice nữa đó anh, ra Bình Hòa sớm để ra mắt anh em nhé anh!

@Anh Minh Architechcm: hôm qua lại có người
và kể lễ công anh chỉ dẫn... để rùi đến hôm nay có thể lên A đó, tối qua anh có ngứa lỗ tai ko?

Tập Lái
6/12/09
40
0
6
55
thuytram nói:
@letoan11011: ác mấy gặp em cũng chịu thua thôi, he he he...

@Anh Minh Loyalty: đợt này có anh Masterpice nữa đó anh, ra Bình Hòa sớm để ra mắt anh em nhé anh!

@Anh Minh Architechcm: hôm qua lại có người
và kể lễ công anh chỉ dẫn... để rùi đến hôm nay có thể lên A đó, tối qua anh có ngứa lỗ tai ko?

hị hị đang ngoái cái lỗ tai đây. Bác Panda lói hơi quá A mềm mềm và êm chứ có cứng cựa đâu

Hạng B2
25/9/08
174
0
16
42
Ho Chi Minh
@ Ai Chit Em : E confirm trình bác Loyalty là A .

@ Loyalty : A.Minh mập lên A là đúng rồi , sao đánh B đươc , chọc phá mấy bác Btc hoài hen . Hay thứ 7 này lên sân 3a để e test a lại coi là A+ hay A heng ?

Tập Lái
6/12/09
40
0
6
55
tanphuchoang nói:
@ Ai Chit Em : E confirm trình bác Loyalty là A .

@ Loyalty : A.Minh mập lên A là đúng rồi , sao đánh B đươc , chọc phá mấy bác Btc hoài hen . Hay thứ 7 này lên sân 3a để e test a lại coi là A+ hay A heng ?

Tét hoài còn test gì nữa P. Dzui là chính mà anh mập thế chạy sao nổi ham vui thôi
xin được B thì phẻ dze như bò kéo xe hỗng B thỉ đành A dậy

Hạng C
25/9/08
900
1
16
Em cũng muốn lên A, nhưng mấy bác A đứng với em thì vui ít buồn nhiều, nên thôi em cứ lượn lờ ở B cho nước nó đục thêm tí xíu nữa :D

Đến ngày đó mà thiếu A thì cho em lên A-- nhé :D

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
@all: kính các bác,

cảm ơn các bác đã tham gia nhiệt tình, tuy nhiên về việc nâng B lên 24 thay vì 16 là không thể vì theo cách chơi này 1 bảng phải có 8 bác, và số bảng là 2, 4, 6, 8 (chẵn). nên nếu mở thì thành 32 mới được.

Và như vậy thì k đủ thời gian thi đấu. vì số trận tăng lên là 15 trận trên 4 sân, tức khoảng 4 trận/sân--> hơn 2 giờ nữa, thay vì kết thúc 5 giờ thì 7 giờ tối mới xong.

Nên chút em chốt luôn danh sách nha, một số bác B mạnh chịu khó lên A để nhường chỗ cho B.

Và các bác tuy đã đăng ký nhưng theo thứ tự ưu tiên ngày đăng ký, ngày ra sân test mà lọt ra khỏi danh sách thì cũng xin thông cảm cho BTC nhé. Các bác có thể chờ ở danh sách standby khi có ai rút thì thay vào theo thứ tự ưu tiên luôn.

Hix, nói chung các bác nào chịu khó theo dõi OTC và ra sân với anh em thì sẽ cập nhật tình hình nhanh nhất...