Hạng B2
8/9/08
229
0
0
hôm nào rảnh lên sân Phúc giao liu nha ! Được giao lưu học hỏi cao thủ là ok rùi ,bữa giờ bon chen quá nên lấy mấy giải nho nhỏ thui ,còn giải Os là chưa lấy cúp được ,mê cúp OS lém ,năm nay nếu qua vòng gửi xe ,biết đâu anh em mình làm một đôi bắn phá cho vui nhà hen ,hi

Hạng B2
25/9/08
174
0
16
42
Ho Chi Minh
hama_bien nói:
hôm nào rảnh lên sân Phúc giao liu nha ! Được giao lưu học hỏi cao thủ là ok rùi ,bữa giờ bon chen quá nên lấy mấy giải nho nhỏ thui ,còn giải Os là chưa lấy cúp được ,mê cúp OS lém ,năm nay nếu qua vòng gửi xe ,biết đâu anh em mình làm một đôi bắn phá cho vui nhà hen ,hi
welcome a ra sân Phúc chơi , e cũng muốn cùng các anh bắn phá sau vòng gửi xe nhưng đang chờ các anh cao thủ có nhượng bộ cho thằng em đây không thôi , thôi vậy , có nhiêu chơi nhiêu thôi , hơn nữa không được , bất quá ra sớm
vậy .
He..he...

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
Chỉ còn 3 hôm nữa là gặp nhau ở 'Xích Bích' rùi các oác oi...Chắc DAO-KIẾM bác nào cũng mài sắc lẻm hết ròi, chỉ chờ rút ra là băm -chặt...Em mách nhỏ các Bác: trước khi đánh tạt qua Place Hotel làm suất Massage về đánh là ....ui thui, kg ai chịu nỏi.

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
tanphuchoang nói:
@dawngoodman & Duysiena : tuần này 2 bác có rảnh thì ra 3a Tôn Đức Thắng thứ 5 (17 pm - 20pm ) và 7 ( 14 pm - 18 pm) để các bác cùng e và soluuhuong ráp cặp và bàn phương án cố gắng vượt qua vòng gửi xe nhen , e thấy giang hồ cặp nào cũng căng hết ấy ( nào là Lh_nhut
, Sonkts no.1 KTS Group , Hama - the man of the year ( lấy giải quá trời luôn) , tay vợt mới lên tay Ngocdds , Boeing bắn phá lủng em biết bao nhiêu trái , xe online rơ lạ , Tony Hải rơ trẻ đang lên , Gianua già như trái cà )

@ SGblue , Aichit : 2 bác cũng vậy hén , sắp xếp rảnh rảnh ra sân e và soluuhuong hen .

@Damwgoodman: Anh Đâm ơi, nếu anh có qua 3A giao lưu thì anh thu phí các bác bên ấy dùm em nghen! Vì em nghe tây nó đồn ngoài ý các bác ko chỉ quánh banh giỏi mà còn quánh
cực giỏi. Làm em ứ dám mò ra đó!

Danh sách các bác xác nhận:

1. xe_gi_cung_duoc
2. hungHK
3. soluuhuong
4. vdkiu

Anh nhớ "giữ mình" mà quay về nhé!!!

Hạng B2
14/4/10
105
10
18
@Thuytram: Mình mới gia nhập hội OS, tiếc quá không tham gia được giải lần này. Hôm qua có mấy anh em giới thiệu Mợ Thuytram OTC mà tìm hoài không thấy. Hôm nay mới vào được topic này thì đã quá muộn. hix hix

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
xienglov nói:
@Thuytram: Mình mới gia nhập hội OS, tiếc quá không tham gia được giải lần này. Hôm qua có mấy anh em giới thiệu Mợ Thuytram OTC mà tìm hoài không thấy. Hôm nay mới vào được topic này thì đã quá muộn. hix hix

Ko sao đâu bác! Chiều CN này, bác cứ ra Bình Hòa off
với anh em OTC. Đây là dịp bác ra mắt anh em OTC "hoành tráng" nhất đó bác! :)

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
thuytram nói:
xienglov nói:

bác Xì Lốp có cần mang theo j k TTK? :D

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
dawmgoodman nói:
thuytram nói:
xienglov nói:

1 thùng Ken là được rùi á!

Để em rủ sếp em ra luôn, biết đâu có thêm 1 thùng Ken nữa hen!

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
thuytram nói:
dawmgoodman nói:
thuytram nói:
xienglov nói:

1 thùng Ken là được rùi á!

Để em rủ sếp em ra luôn, biết đâu có thêm 1 thùng Ken nữa hen!

hehe, thôi để tránh bị như bác sonnycun bên FFC, ta cứ mời khách đến sân cùng ra mắt xem hội thế nào, thấy vui và hợp thì mời vào, khi đó tự nguyện cặp nách thùng ken cho vui cũng kịp. Còn đến mà thấy chưa hợp thì khỏi mất công ủng hộ cho tệ nạn gượu bia nhỉ

Hạng B2
14/4/10
105
10
18
đến mà thấy chưa hợp thì khỏi mất công ủng hộ cho tệ nạn gượu bia
Hi cả nhà:
Em vừa YM với bác chủ hội nhà mình,
Tuần này em sẽ sắp xếp để đi ủng hộ OTC, nếu ra được thì 1 thùng Hai cặp nách để chào sân là ok thôi.
Em đang bàn với bác hội trưởng làm sao tổ chức thêm các giải ở BH... Dạo này BH có nhiều cái vui lắm...