Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Tuyêni30 nói:
Kí này bị chấn thương Cổ rồi! ko biết chiến đấu ra sao, nhưng được đứng chung với Bác HT là niềm vinh hạnh lớn lao cho Tuyêni30 rồi! Cố lên, ráng tới đâu đánh tới đó, đau quá thì xin BTC nghĩ,heheh

Giờ em mới biết anh bán than đó nghen!!!

Hạng B2
11/4/09
235
2
18
47
hcm
bác Tuyêni30 dao này hay quá....e gặp bác trận nào e cũng thua bác hết....hy vọng trận này thua ít hơn...hihi !

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
49
Tuyêni30 nói:
Kí này bị chấn thương Cổ rồi! ko biết chiến đấu ra sao, nhưng được đứng chung với Bác HT là niềm vinh hạnh lớn lao cho Tuyêni30 rồi! Cố lên, ráng tới đâu đánh tới đó, đau quá thì xin BTC nghĩ,heheh
"Cổ" mà viết hoa tức là "cô nào" chứ đâu phải bác Tuyên nhà ta !! bác HT yên tâm nhé !! Nhưng mà nghĩ đi nghĩ lại thì bác Tuyên mà làm "Cổ" đến chấn thương thì chắc bác cũng mỏi mệt lắm đây ... nên bác HT lại cứ lo lắng tiếp nhe !!

Last edited by a moderator:
Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
Anh Rau Nhút với anh Đâm đúng ra phải là tiến sĩ ngôn ngữ học mới đúng á!

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
lh_nhut nói:
Tuyêni30 nói:
"Cổ" mà viết hoa tức là "cô nào" chứ đâu phải bác Tuyên nhà ta !! bác HT yên tâm nhé !! Nhưng mà nghĩ đi nghĩ lại thì bác Tuyên mà làm "Cổ" đến chấn thương thì chắc bác cũng mỏi mệt lắm đây ... nên bác HT lại cứ lo lắng tiếp nhe !!

Bác Raunhut quá dữ, chuyện thế mà cũng nghĩ ra được!!!! Đau thiệt mà, bác sỹ khuyên nên để cái cúp đẹp lại cho người khác, chứ.... nữa, anh em buồn,!!!khàkhàkhà

Hạng B2
15/12/07
440
7
18
54
@Tuyên30: Nghe đồn vô địch 2 kỳ liên tiếp bị treo vợt 2 năm bác bit chưa há!:D

Hạng B2
5/7/09
173
0
16
44
SonLA nói:
@Tuyên30: Nghe đồn vô địch 2 kỳ liên tiếp bị treo vợt 2 năm bác bit chưa há!:D

Bác Sơn La lại đi lấy luật của giải Hội KTS đi áp dụng cho Hội OTC hả ?

Hạng D
6/7/08
4.322
3.070
113
Tuyêni30 nói:

Chết rùi, em bắt 10 chai bác tuyeni30 vo địch kỳ này. Bởi vậy tính ở nhà rung đùi đợi hết giải chạy qua lấy tiến !!!!!!!!!!

Bác đừng làm em run nhé, giờ sao đây trời !!!!!!!!
Mà em đã nói bác rồi, dùng thế cổ điển thôi cho nó an toàn, bác cứ khoái thế lạ, hấp dẫn thiệt, dưng mà dễ chấn thương lắm, hôm ở Vinpearl đã bị mấy lần ........mà bác không ghe lời em

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/12/07
440
7
18
54
Tuyêni30 nói:

Coi chừng bác mày tung quả mù nhe bà con, đừng tưởng bác Tuyên bị đau cổ thiệt mà lốp là chit đó nghen, bác này xì mát muốn bể banh lun đóa!!kakaka

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
duonglao nói:
Tuyêni30 nói:

Chết rùi, em bắt 10 chai bác tuyeni30 vo địch kỳ này. Bởi vậy tính ở nhà rung đùi đợi hết giải chạy qua lấy tiến !!!!!!!!!!

Bác đừng làm em run nhé, giờ sao đây trời !!!!!!!!
Mà em đã nói bác rồi, dùng thế cổ điển thôi cho nó an toàn, bác cứ khoái thế lạ, hấp dẫn thiệt, dưng mà dễ chấn thương lắm, hôm ở Vinpearl đã bị mấy lần ........mà bác không ghe lời em
Ôi lo gì Bác...Bác Tuyên mà vung vợt là ...Đệ Nhất Kiếm Thiên Hạ ròi. Bác cứ thản nhiên gung đùi .