Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
xienglov nói:
đến mà thấy chưa hợp thì khỏi mất công ủng hộ cho tệ nạn gượu bia
Hi cả nhà:
Em vừa YM với bác chủ hội nhà mình,
Tuần này em sẽ sắp xếp để đi ủng hộ OTC, nếu ra được thì 1 thùng Hai cặp nách để chào sân là ok thôi.
Em đang bàn với bác hội trưởng làm sao tổ chức thêm các giải ở BH... Dạo này BH có nhiều cái vui lắm...

welcome bác Siêng Lốp. OTC có 3 giải hàng năm, tháng 4 đôi nội bộ, tháng 8 đơn nội bộ, và tháng 12 đôi mở rộng.

do lượng mem OTC trên 100 mạng nên các giải thường tổ chức tối thiểu 4 sân vào ngày Chủ Nhật. Tuy nhiên, cũng có thể tổ chức các giải nhỏ giao lưu giữa các CLB và một số mem OTC...

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM
@xianglov: được biết bác ở Biên Hòa nên có lẽ sẽ ít dịp giao lưu với hội OTC ở sân Bình Hòa, vì vậy việc ra mắt với thùng Ken là chưa cần thiết (cái này chỉ áp dụng với các member mới đến sinh họat chung với anh em ngòai sân tennis Bình Hòa thôi).

Tuy nhiên (cái này là do em tiếc nè :p) bác vẫn có thể góp thùng Ken thông qua hình thức tài trợ cho giải OTC cuối tuần này, như vậy là danh chính ngôn thuận nhé bác ;):D

Welcome bác đến với OTC!!!

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
thuytram nói:
@Damwgoodman: Anh Đâm ơi, nếu anh có qua 3A giao lưu thì anh thu phí các bác bên ấy dùm em nghen! Vì em nghe tây nó đồn ngoài ý các bác ko chỉ quánh banh giỏi mà còn quánh
cực giỏi. Làm em ứ dám mò ra đó!

Danh sách các bác xác nhận:

1. xe_gi_cung_duoc
2. hungHK
3. soluuhuong
4. vdkiu

Anh nhớ "giữ mình" mà quay về nhé!!!

ủa, sao còn xác nhận ở đây hè? nếu chưa thóc thì chắc các bác này ép BTC phải thay thế luôn quá. Có 2 hột giống nhỉ? Thôi, TTK chịu khó alo thử 1 lần xem sao?

@Vkool: em nhận được 4tr3 từ bác rồi. Thanks bác nhé, nhớ ra cùng anh em nhá nhà tài trợ.

Last edited by a moderator:
Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Em up các trận theo thứ tự để dễ theo dõi nhé.

4 trận đầu bốc thăm chọn sân, sau đó cứ đến lượt là múc, k tranh giành trong nhà ngoài trời.

Lượt cuối e chen lên 1 chút ở trận 32 để chuẩn bị kết quả cho vòng bán kết.

Hạng B2
19/4/08
194
0
0
360.yahoo.com
hức hức, chủ nhật này em hông tham gia làm CĐV cho các bác được òi, tiếc ghê á :(
Chúc các bác có được mùa giải thành công, và thi đấu thắng lợi nhe!

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
Kí này bị chấn thương Cổ rồi! ko biết chiến đấu ra sao, nhưng được đứng chung với Bác HT là niềm vinh hạnh lớn lao cho Tuyêni30 rồi! Cố lên, ráng tới đâu đánh tới đó, đau quá thì xin BTC nghĩ,heheh