Hạng C
27/6/08
976
2
18
51
www.otosaigon.com
cuongcualu nói:
Kakaka ! Xin cám ơn Ban tổ chức giải ! Cám ơn TTK đã ứng lúa cho em ko bị stanby ! Cám ơn Bác Đâm đã cống hiến hết mình cho giải nên ko còn tâm-lực để chiến cùng AE ! Cám ơn các Partner thân thiện của em ( Nhất là Cù là hột mít và Xe_gỉ ) đã giúp em có được một cái " LY " để chưng ạ ! Đồng chúc mừng đến tất cả các bác được giải !

Bác Lycafe ơi ! em khâm phục bác quá ! rất máu lửa và kiên cường !
Xém nũa bác giết sống tụi em gòi ! Chừng nào có giải đôi tự chọn bác cho em xin đứng với bác nhe !

Chúc mừng ông anh nhé, bị chuột rút mà vẫn kiên cường đến cuối với bác xegi, cống hiến 1 trận chung kết rất hấp dẫn cho người hâm mộ

P/s: Hóa ra nếu kết cục thua thiệt là có “án mạng” hả anh:D
, em nghe Tây đồn nếu thua sẽ có người thức trắng nguyên đêm, hoặc quẳng vợt hoặc bỏ giải là thấy nghiêm trọng lắm rùi

Hạng B2
17/1/09
132
0
16
vnphoto
Diem Huynh nói:
cuongcualu nói:
Kakaka ! Xin cám ơn Ban tổ chức giải ! Cám ơn TTK đã ứng lúa cho em ko bị stanby ! Cám ơn Bác Đâm đã cống hiến hết mình cho giải nên ko còn tâm-lực để chiến cùng AE ! Cám ơn các Partner thân thiện của em ( Nhất là Cù là hột mít và Xe_gỉ ) đã giúp em có được một cái " LY " để chưng ạ ! Đồng chúc mừng đến tất cả các bác được giải !

Bác Lycafe ơi ! em khâm phục bác quá ! rất máu lửa và kiên cường !
Xém nũa bác giết sống tụi em gòi ! Chừng nào có giải đôi tự chọn bác cho em xin đứng với bác nhe !

Chúc mừng ông anh nhé, bị chuột rút mà vẫn kiên cường đến cuối với bác xegi, cống hiến 1 trận chung kết rất hấp dẫn cho người hâm mộ

P/s: Hóa ra nếu kết cục thua thiệt là có “án mạng” hả anh:D
, em nghe Tây đồn nếu thua sẽ có người thức trắng nguyên đêm, hoặc quẳng vợt hoặc bỏ giải là thấy nghiêm trọng lắm rùi

em nghe thấy vậy nên xìu luôn :)

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Em up kết quả mới nhất sau giải OTC, có luôn thành tích khác của các bác Rocket, cuongden, Happiness và T.Henry luôn.

Tình hình là OTC đã có bước đột phá ngoạn mục, sắc xanh tràn ngập bảng điểm. Dẫn đầu vẫn là khối KTS, đẩy OTC Index vượt xa mức 400, đạt 419 điểm. Dự kiến với các thông tin tốt và chỉ số "Vui, khoẻ thân thiện" đã được khẳng định, OTC còn tăng điểm rất xa trước khi có phiên điều chỉnh
.

Hạng D
27/9/09
4.016
87
63
trăm điều vui
Làm gì có chuyện thua, chúng ta đến để cống hiến cho OTC, cho OS, cho ... thiên hạ và chúng ta đã nhường quyền thắng cho anhem. Ai vào đây nào- kekkeke.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
xe_online nói:
Làm gì có chuyện thua, chúng ta đến để cống hiến cho OTC, cho OS, cho ... thiên hạ và chúng ta đã nhường quyền thắng cho anhem. Ai vào đây nào- kekkeke.

trùi, bác làm anh em lo quá. Lúc về thấy ngất ngư mà lo bác về ổn k.

còn lúc tối thấy bác 1 nách 1 chai rượu, bên kia súng ống mà hãi quá :D

Hạng D
27/9/09
4.016
87
63
trăm điều vui
dawmgoodman nói:
xe_online nói:

trùi, bác làm anh em lo quá. Lúc về thấy ngất ngư mà lo bác về ổn k.

còn lúc tối thấy bác 1 nách 1 chai rượu, bên kia súng ống mà hãi quá :D

Kakaa, ko doạ ae trong sân tennis được thì chiến trong bầu trời khác chứ bác.
Sáng nay dậy mà ko biết vì sao lại nằm ở ....nhà. Nhưng có việc phải đi thật sớm mà ko trì hoãn được nên đến trưa em mới gọi cho TTK nắm tình hình là tại sao anh ...về được tới nhà. Alo bác mãi mà toàn tò tí te, gọi bác Yếnvi thì biết được chút chút tin tức.
.... ối giời ơi ;)))

Tập Lái
8/4/10
39
0
0
47
hama_bien nói:
Hehe ! Vui quá nên đang say men chiến thắng ,phải nói là quá vui luôn vì cái cúp danh giá của OTC niềm mơ ước bấy lâu của em và một số anh em khác .
.............
Hà Mã cúng chùa nào mà lộc tới nhiều wé ! Lấy luôn cúp HN về cho hoành tráng !

Ps: Nhào dzô Spam để sớm đủ 20 bài !

Hạng B2
20/4/10
201
0
16
Chúc mừng OTC, BTC đã tổ chức 1 giải thi đấu rất chuyên nghiệp, thành công & vui vẻ.
Bác Đâm ơi "Luật Ông Đâm" của Bác hay quá lần đầu tiên em mới bít, đã bị đâm te tua lun

Cảm ơn BTC đã cho em tham gia giải OTC

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
xienglov nói:
Xin lỗi, Diễm Huỳnh là male or female vậy? Vì trông ảnh rất quen...

bó tay bác Siêng Lốp
.

@DiemHuynh: chắc phải để em đại diện OTC check nha, xem hình rồi vẫn k biết male hay female nữa

Last edited by a moderator: