Tập Lái
8/7/20
17
18
3
35
Hybrid mà gần 600 ghê vậy, chỉ có Suzuki làm được!
Ủng hộ bác mua Ertiga Hybrid.
Mấy người Indo, Thái Lan đến VN làm việc, thấy rất hay mua Ertiga.
Xứng đáng là chiếc xe tốt.
Mà sao lúc này Suzuki VN hay giảm giá lớn lắm, cả xe máy lẫn oto
Không biết có tính rời khỏi VN không
xe máy là rút khỏi VN rồi đó bác. còn oto thôi

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.858
12.134
113
xe máy là rút khỏi VN rồi đó bác. còn oto thôi
Bác GE chắc chứ
Gần đây 1/2023 thấy Suzuki giảm giá tất cả các xe trên toàn quốc.
Có xe giảm 50%
Tưởng dọn đi, nhưng sao mà hỏi người xung quanh thì họ vẫn thấy cửa hàng Suzuki mà bác
Nhớ những chiếc xe RGV120, Crystal, Viva là sành điệu!, Hayate hay mấy chiếc moto này kia của nó

• Like
Reactions: Mustafa
Tập Lái
8/7/20
17
18
3
35
Bác GE chắc chứ
Gần đây 1/2023 thấy Suzuki giảm giá tất cả các xe trên toàn quốc.
Có xe giảm 50%
Tưởng dọn đi, nhưng sao mà hỏi người xung quanh thì họ vẫn thấy cửa hàng Suzuki mà bác
Nhớ những chiếc xe RGV120, Crystal, Viva là sành điệu!, Hayate hay mấy chiếc moto này kia của nó
Dạ đây bác ơi. SU máy ngon mà thiết kế xấu thiệt. lỡ cơ hội giờ honda nó ăn vô máu dân Việt rồi, tha hồ để bọn head nó ép giá

• Like
Hạng C
25/8/23
697
691
93
Dạ đây bác ơi. SU máy ngon mà thiết kế xấu thiệt. lỡ cơ hội giờ honda nó ăn vô máu dân Việt rồi, tha hồ để bọn head nó ép giá
Hyundai còn xấu đau đớn kìa
Vấn để ở Marketing
Rẻ quá bán làm tacxi vẫn được vậy

• Like
Hạng C
25/8/23
697
691
93
Chính xác, em ko thấy cái động cơ có lợi ích gì đáng kể, ít năm nó lại hư hỏng tốn tiền sửa chữa :D
Động cơ khí thải sẽ rất tốt, giảm bảo dưỡng sau này

Khuyến mãi hơn 100 triệu mà 2 tháng 7, 8/2023 doanh số lèo tèo hơn 100 chiếc mỗi tháng. Người tiêu dùng vẫn còn "chê " giá bán cao so với giá trị. Hi vọng Hãng Suzuki mang phiên bản hộp số AT 6 cấp của thị trường Ấn Độ về, với giá bán như này mới mong cải thiện doanh số trong phân khúc MPV.