TFS confirmed
Hạng B2
24/2/23
204
1.517
93
Ngay tư đầu bán giá này có phải sẽ bán được rất nhiều rồi không?

Đằng này giá tụt ngang Ca*e tụt váy. Đã thế dân lại còn bị chịu thuế trước bạ cao và NPP chẳng được lợi gì - ít cạnh tranh. Giờ ai cũng kinh ko biết giá còn tụt nữa ko dẫn đến ko dám mua.

P/S: Giá này nhà cháu thấy khá ổn rồi, hậu mãi ngon là thắng.
Giá cả liên quan đến định vị thương hiệu người anh em, bán rẻ sẽ bị chê đồ Tàu đểu, ngược lại bán mắc bị soi mác Anh dỏm, số phận xe Tàu ở VN nó éo le là vậy.

Hạng B2
6/3/15
257
226
43
Thời buổi giờ con xe hạng A còn có Adas mà con xe Tàu hạng C ko có là thấy thua rồi . Còn đọ opption thì cx5, tucson, teritory chả ngại gì chỉ được mỗi cái giá rẻ.
Ah tiện thể cho em hỏi có anh nào thấy Haval H6 ngoài đường chưa?
Nhờ bác giới thiệu chiếc hạng A chạy xăng có ADAS để mình ngâm kiu, xe không có ADAS nó không chạy được hay sao à?

• Haha
Reactions: sonk4
Hạng B1
27/11/14
56
47
18
Hà Nội
Giá cả liên quan đến định vị thương hiệu người anh em, bán rẻ sẽ bị chê đồ Tàu đểu, ngược lại bán mắc bị soi mác Anh dỏm, số phận xe Tàu ở VN nó éo le là vậy.
Bán đc nhiều lấy doanh số đã rồi đặt lợi nhuận sau thì hãng còn sống đc. chưa gì đã yêu VNĐ thì hãng hẹo sớm... suy nghĩ yêu VNĐ thì chỉ NPP VN thích thôi - chơi lớn thì ko nên làm vậy

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng B2
6/3/15
257
226
43
e k nói lời nào cay đắng nha bác, e chỉ khó hiểu tại sao xe trung quốc k dán có trung quốc mà lại dán cờ anh, mỹ làm j? để nâng tầm à? nhưng idea này là tầm bậy rồi
Đó là câu chuyện đã xảy ra vào năm 1924

TFS confirmed
Hạng B2
24/2/23
204
1.517
93
Bán đc nhiều lấy doanh số đã rồi đặt lợi nhuận sau thì hãng còn sống đc. chưa gì đã yêu VNĐ thì hãng hẹo sớm... suy nghĩ yêu VNĐ thì chỉ NPP VN thích thôi - chơi lớn thì ko nên làm vậy
Cũng khó nói, giá sản phẩm chỉ có thể tốt khi doanh số đủ lớn, mà thị trường VN dở dở ương ương, thêm yếu tố bài Tàu nữa thì ko thằng đầu tư nào dám chơi tất tay.

Tập Lái
15/1/24
1
0
1
23
500 là cũng được đấy, mua về lái trong nội thành thôi, xe Tầu lái cao tốc không yên tâm.

Hạng B1
18/2/19
74
52
18
45
Anh nào làm PR cho thương hiệu này chán thiệt . please contact with me for help you .

Hạng B2
18/4/18
481
301
63
33
Thời buổi giờ con xe hạng A còn có Adas mà con xe Tàu hạng C ko có là thấy thua rồi . Còn đọ opption thì cx5, tucson, teritory chả ngại gì chỉ được mỗi cái giá rẻ.
Bác cứ mong ADAS làm gì, có xài cái nào trừ cái cảnh báo điểm mù đâu. Mấy cái kia ở VN nó hành cho ra bã hết. Nhiễu tần số radar cũng báo lỗi vào hãng reset, làm đồng sơn nếu làm ngoài matit quá dày radar báo lỗi liên tục cũng phải vào hãng. Đi ngoài đường xe máy cắt mặt nó phanh cắm đầu

Hạng F
3/10/15
9.850
12.124
113
Adas là ABS ấy hả bác
Hay là ADAS nhỉ

• Haha
Reactions: quannguyentsnct