Hạng D
1/4/15
1.231
2.264
113
Mg thì dán cờ Anh, Wiling thì dán cờ Mỹ để bán ở VN. còn cách nào lm đi các sếp :))
Không mua chớ nói lời cay đắng, xe hạng c giảm còn hạng b có thêm sự lựa chọn cho ntd cũng tốt mà , phong cách liên hiệp quốc: xe trung quốc, decal hiệu anh quốc, mặt trước con suốt nhật bản, mâm xe sao năm cánh kiểu đức lấy hết cái đẹp toàn cầu vào chiếc xe vậy còn chê gì nữa :)

Hạng F
12/10/16
7.511
6.363
113
Em thấy rồi Haval rồi bác à, em ở Bắc Kỳ, em chỉ cho vợ em và nói "chủ xe này là người thật sự thừa tiền, sống vì đam mê" :)
ở ngoài ấy có khi lại là xe của Shark nào ấy có đầu tư vào phân phối xe này :D

Hạng C
14/4/13
625
658
103
Không mua chớ nói lời cay đắng, xe hạng c giảm còn hạng b có thêm sự lựa chọn cho ntd cũng tốt mà , phong cách liên hiệp quốc: xe trung quốc, decal hiệu anh quốc, mặt trước con suốt nhật bản, mâm xe sao năm cánh kiểu đức lấy hết cái đẹp toàn cầu vào chiếc xe vậy còn chê gì nữa :)
e k nói lời nào cay đắng nha bác, e chỉ khó hiểu tại sao xe trung quốc k dán có trung quốc mà lại dán cờ anh, mỹ làm j? để nâng tầm à? nhưng idea này là tầm bậy rồi

Hạng C
17/6/13
505
507
93
Quận 10
Nếu không quan tâm đến an toàn, thì đây là một mẫu xe rất đáng mua các anh a

Hạng B1
27/11/14
57
48
18
Hà Nội
Ngay tư đầu bán giá này có phải sẽ bán được rất nhiều rồi không?

Đằng này giá tụt ngang Ca*e tụt váy. Đã thế dân lại còn bị chịu thuế trước bạ cao và NPP chẳng được lợi gì - ít cạnh tranh. Giờ ai cũng kinh ko biết giá còn tụt nữa ko dẫn đến ko dám mua.

P/S: Giá này nhà cháu thấy khá ổn rồi, hậu mãi ngon là thắng.