Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
19/11/11
881
37
28
43
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Năm nay GMFC rơi vào bảng tử thần gồm: BFC, GMFC, HFC, MAFC, SFC. Kiểu này thì không qua nổi vòng bảng rồi, mà có qua được cũng không còn sức giữ lại cái huy chương đồng.

Bác nào tối nay bốc thăm cho GMFC mà "thơm" thế ? Trước khi bốc thăm thì tay có bốc cài gì không khai ra mau !

Hạng B2
18/10/12
194
0
0
34

Hihihi! ngày mai phải cố gắng ra san đặt chỉ tiêu vào sân chay 5 phút là thành công, hihihi!!!
Anh Hunglydi cũng vậy nha!!!

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

soc2010 nói:
Năm nay GMFC rơi vào bảng tử thần gồm: BFC, GMFC, HFC, MAFC, SFC. Kiểu này thì không qua nổi vòng bảng rồi, mà có qua được cũng không còn sức giữ lại cái huy chương đồng.

Bác nào tối nay bốc thăm cho GMFC mà "thơm" thế ? Trước khi bốc thăm thì tay có bốc cài gì không khai ra mau !
Để chuẩn bị cho lễ bốc thăm này, em đã để cho hai bàn tay mình chay tịnh suốt cả tuần nên mới "thơm" thế đấy ạ.!

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

dorive nói:
soc2010 nói:

Để chuẩn bị cho lễ bốc thăm này, em đã để cho hai bàn tay mình chay tịnh suốt cả tuần nên mới "thơm" thế đấy ạ.!

Biết thế em dẫn bác đi bốc vài thứ trước cho rồi !!!

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

Ngó vậy chứ bảng A cũng không dễ thở đâu sóc:

TFC, MFC: thì khỏi nói rồi.....
SOS thì có Jang nhut, New carens, Rocket+ cầu thủ đội FIAT nữa....
XNL : thì đội hình vẫn như năm ngoái.
MBFC : có bổ sung những gương mặt mới, đá giao hữu với SFC mà SFC cũng chóng mặt luôn, dự đoán MBFC sẽ là ngựa ô của giải đó.

Vậy vui là chính thôi mà....:D

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39

Em thấy 2 bảng như vậy là chuẩn rồi, cũng tương đối, có cơ hội cho GM đòi lại nợ nần với BFC ... Hic năm nay chắc là bác Giahuy sẽ chủ trị suốt các trận đấu, nếu có sự cố gì hy vọng bác Poor vô chụp hỗ trợ hoặc thay thế trong những trận dễ thở để Giahuy nghỉ lấy sức, chiều thứ 6 e mới nhận tin buồn từ sếp là thứ 6, 7, chủ nhật tuần tới phải đi công tác (khả năng tới 90%) nên cơ hội tham gia Thủ môn dự bị và cổ vũ đội bóng gần như đã khép lại với e.

Em sẽ sớm chuẩn bị tất cả dụng cụ cổ vũ: bong bóng đập, bông cổ vũ, kèn và trống cổ vũ và gửi tất cả cho bác Sóc hoặc bác Poorguy để bữa đó đem theo cho cổ động viên. Về phần cheergirl e đã tìm được khoảng 4 em, nhưng nếu e k đi thì tình hình có lẽ là cheergirl cũng k có mặt được rồi. Mong các bác thông cảm.

Chúc đội bóng giành được giải và đổi màu huy chương trong năm nay.

Thân mến.

Hạng B2
5/6/12
181
0
0
43

Hình như em có đăng ký tham gia giải SL phải không các bác nhỉ? Nếu đúng như vậy thì hôm nay em xin phép vợ cả, vợ bé và toàn thể các bác để lên sân xin tí mồ hôi ạ. Hy vọng em sẽ không phá đám đội hình.

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Tối nay GMFC gặp đội Thủy Sản FC lúc 19h00 tại sân Lam Sơn, 320/1 Trần Bình Trọng Q5

Lúc 17h00 - 18h30 đội bóng sẽ họp kỹ thuật tại quán cafe NGỰC trên đường Trần Bình Trọng, gần sân bóng luôn. Bác nào rảnh chạy ra cafe với đội bóng luôn nhé.

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

soc2010 nói:
Tối nay GMFC gặp đội Thủy Sản FC lúc 19h00 tại sân Lam Sơn, 320/1 Trần Bình Trọng Q5 Lúc 17h00 - 18h30 đội bóng sẽ họp kỹ thuật tại quán cafe NGỰC trên đường Trần Bình Trọng, gần sân bóng luôn. Bác nào rảnh chạy ra cafe với đội bóng luôn nhé.
Hic... Ca phe gi ma nhin thoi cung thay hap dan roi... Hic hic...

Status
Không mở trả lời sau này.