Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
2/6/11
642
4
18
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

soc2010 nói:
Năm nay GMFC rơi vào bảng tử thần gồm: BFC, GMFC, HFC, MAFC, SFC. Kiểu này thì không qua nổi vòng bảng rồi, mà có qua được cũng không còn sức giữ lại cái huy chương đồng.

Bác nào tối nay bốc thăm cho GMFC mà "thơm" thế ? Trước khi bốc thăm thì tay có bốc cài gì không khai ra mau !
Thấy kết quả bốc thăm là biết của cha dorive và cha thịt nhiều lắm rùi. Mía, lo tụng Ken ko nè!

Hạng C
2/6/11
642
4
18

soc2010 nói:
Tối nay GMFC gặp đội Thủy Sản FC lúc 19h00 tại sân Lam Sơn, 320/1 Trần Bình Trọng Q5

Lúc 17h00 - 18h30 đội bóng sẽ họp kỹ thuật tại quán cafe NGỰC trên đường Trần Bình Trọng, gần sân bóng luôn. Bác nào rảnh chạy ra cafe với đội bóng luôn nhé.
Vậy cho em vé 6h45-7h30 đi

Hạng B2
1/6/12
318
16
0
39

den gio len san roi may bac tranh thu nhe sory em online bang dien thoai

Hạng C
7/9/12
535
1
0

Hom nay gmfc da theo kieu tiqui taca doi ban theo k kip ca doi hinh chinh va phu lun cu nhu vay ma chung ta cu phat huy cac bac oi

Hạng C
2/6/11
642
4
18

bàn thắng của em đẹp nhất trận. Hê hê, tự sướng cái

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Tỉ số khủng.... 16-4... !!!!

Last edited by a moderator:
Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

hunglydi nói:

Em chỉ thấy pha ăn mừng bàn thắng của bác là đẹp nhất thôi. Chưa thấy ai santo cắm mỏ xuống đất như bác

Hạng B2
5/6/12
181
0
0
43

hunglydi nói:
Tối giờ em tập mãi và vẫn không làm được động tác của Hunglydi, động tác quá khó và chưa từng có tiền lệ. Chắc trận sau em phải ráng chuyền cho bác ghi bàn để được chiêm ngưỡng lại động tác Santo độc nhất vô nhị của bác.

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Hic... Dang nhau ma phai tra loi may bac ne... Cong nhan chu Hunglydi nhay Santo dep mat that... Chuyen nay phai hoc Hunglydi nhay cam dau the moi tuyet!!!! Xin loi Mod vi onl bang dt...

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

Bài bình luận của Saigon League</h1>
V4 Serie A Q5: Chiến Thắng Hủy Diệt Của GM FC.</h1>

Nhiều người đã đánh giá GM Fc cao hơn trước trận đấu này nhưng cũng không thể ngờ đội bóng đầu bảng lại có một trận đấu dể dàng đến vậy trước đội bóng đang đứng thứ 4 là Thủy Sản Fc. Một thế trận áp đảo hoàn toàn và vô số cơ hội được tạo ra để rồi đội bóng áo vàng dành chiến thắng hủy diệt 16-4.

Status
Không mở trả lời sau này.